♥♥♥ bonus 0.02$ sau signup♥♥♥ tuyỂn cỰc nhiỀu,nhƯng chỈ nhỮng active member ♥♥♥

hoaphin

Banned
Reactions
21
MR
0.000
BÊN BUXJUNCTION ĐỘ NÀY LỢI NHUẬN THẤP QUÁ NÊN NẢN, KO TUYỂN NỨA, NHỮNG BẠN ĐÃ REFBACK VÀ KICK, MÌNH SẼ TRẢ ĐẦY ĐỦ CÁC BẠN NHÉ, MONG CÁC BẠN THÔNG CẢM VỀ SỰ BẤT TIỆN NÀY, MẤY HUM NAY PHẢI THI ACCA , KO ON ĐC

đôi lời
+yêu cầu đầu tiên là chỉ những bạn có ý định hợp tác, làm ăn lâu dài thực sự, click đều đặn! mình ko tuyển những bạn chỉ signup click hết ads ngày hôm đó rùi ko click nữa
+site mình giới thiệu đến các bạn là buxjunction, hôm nay quyết định mở topic đầu tiên tuyển ref refback để đầu tư upgrade
+do site quá uy tín rùi, vì thế vứt scam sang 1 bên bạn ha!
+sẽ bonus cho 10 bạn đầu tiên 0.02$ sau signup và click hết ads
+min cashout (khi có proof)đầu tiên sẽ bonus hết cho tất cả các bạn click đều, mình ko lấy
+refback vào thứ 7 hàng tuần, để tránh pị limit pp cho cả bạn và mình, các bạn yên tâm, site này phải dùng uy tín để chiến, mình sẽ refback đầy đủ, ko thiếu 1 cent khi đến đợt refback, ko cần request
+vì là topic đầu tiên tuyển refback, mong mọi người ủng hộ
+

và đây là link:
http://Buxjunction.Com/?R=Hoaphin

các bạn chỉ cần thông báo là ref, id buxjunction và pp, mình sẽ tự add bạn vào list ref của mình

welcome các chiến hữu, số lượng ko giới hạn!

---------- Post added at 10:47 AM ---------- Previous post was at 10:35 AM ----------

bổ sung thêm rule refback
+ 0.15$ cho 50 click tiếp theo bạn ha! site ổn định nên sẽ pay cực đều cho anh em
vị chi 1 tuần chắc chắn các bạn sẽ kiếm đc 0.15$ bỏ túi, ko lo scam, làm ko công!

+ Để cho lịch sự, thì bạn nào có ý định làm ăn lâu dài, mình sẽ thank cho bạn đó...ok men??

Last edited by a moderator:
ung ho ne
id quydem
o chu ki nha!
a wen the bao nhiu thi dc pay
ma mih ko co pb
du pay ban co mua lai tk hem

Last edited by a moderator:
Ủng hộ bạn 1 acc
ID: lengokhank
PP: [email protected]
thank, nào, các bạn hãy click để cùng nhau chiến site này, 10 bạn đầu tiên sẽ đc bonus 0.02$ đó! đồng thời 2$ cashout đầu tiên sẽ dùng để bonus cho các bạn!
ok??

---------- Post added at 11:16 AM ---------- Previous post was at 11:05 AM ----------

đã paid cho bạn quydem và lengokhank (ngyen, you have sent $0.02 USD to Le Kha.)
đồng thời add bạn vào list pay của paypal rùi, để chuẩn bị cho những lần pay sau!
click và earn nào các bạn

---------- Post added at 11:33 AM ---------- Previous post was at 11:16 AM ----------

up lên nào

---------- Post added at 12:10 PM ---------- Previous post was at 11:33 AM ----------

up len nao...

ok, khi nào có điều kiện, mình sẽ tham gia team của bạn, nếu đc thì cố gắng tham gia team của mình nha, mình rất cần những người uy tín như cậu....thank for all!

---------- Post added at 03:58 PM ---------- Previous post was at 03:25 PM ----------

đã bonus cho nguyễn cường(ko0ny) ha, tiếp tục nào mọi người...
ngyen, you have sent $0.02 USD to cuong nguyen.

thank bạn, hi vọng mình có thể hợp tác lâu dài!

---------- Post added at 05:30 PM ---------- Previous post was at 04:16 PM ----------

upleeen nao

---------- Post added at 07:19 PM ---------- Previous post was at 06:30 PM ----------

uplen nao...

có qua Tk khác k bạn ..
Vốn dĩ k thích dùng PP

bonus cho trungthanh47 để chào mừng bạn tham gia nhóm mình, click đều tay bạn ha
( ngyen, you have sent $0.02 USD to le hung.)
uplen nao

---------- Post added 08-28-2011 at 12:01 AM ---------- Previous post was 08-27-2011 at 11:36 PM ----------

upppppp nào

thank! welcome to day!hihi

---------- Post added at 09:34 AM ---------- Previous post was at 07:54 AM ----------

upppppppppppp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week