bonmat11405 scam 2 thẻ 100k/the refun 1 phần mình bỏ,ae nào cần thì lấy xài nhé

Status
Not open for further replies.
đã phát hiện ra 2710 và 2701 mọi người cẩn thận nhé :(

tớ có yêu cầu cậu mở topic bao h đâu và cũng chưa có chat yahoo với cậu bao h cả @@ tự nhiên có mình ở đây là sao nhỉ

- - - Updated - - -

tớ kêu cậu post bao h hả ? tớ cũng chưa có chát với cậu bao h @@

thì pác này kêu pot nè

thì pác này kêu pot nè
yahoo của mình là trinhvantien_2701 cậu nhé còn yahoo nc với cậu là trinhvantien_2710 cậu để ý nhé :)

Thằng này chủ yếu fake nick. Tạo lòng tin, bảo chủ thớt này nọ, giúp đỡ kiu up lên đi, chờ chủ topic không để ý, quăng ngay 1 câu thẻ viettel 200 :)).. Lòi đuôi cẩu :))

khôn được chút.inbox trên đây mới gd:binhsua44:

thôi giải quyết vấn đề 200k thẻ đi đi lệch chủ đề rồi nếu sau này có nick fake quangptu abc thì phải cẩn thận đấy:m070:

tự nhiên mình bị dính vào vụ này :) cái yahoo sida cũng có thằng fake ảo lòi

thôi giải quyết vấn đề 200k thẻ đi đi lệch chủ đề rồi nếu sau này có nick fake quangptu abc thì phải cẩn thận đấy:m070:

mod rất tốt giúp đỡ ea nhiệt tình nghe lời mod.refun nhiu cũng được pm:u2325757,100k=4.2 mới bán 2 thẻ giá đó

mod rất tốt giúp đỡ ea nhiệt tình nghe lời mod.refun nhiu cũng được pm:u2325757,100k=4.2 mới bán 2 thẻ giá đó

animax1991 vào chốt hạ thôi ông ấy đồng ý rồi kìa , chúc anh em làm ăn tốt đẹp đi reg mail đây :m178:

Bonmat vừa gọi cho mình, mình bảo refund cho cậu 50% nhưng mà bonmat nói là đã refund cho cậu 1 cái thẻ lúc chiều rồi.

thẻ nào cho ai.từ chiều giờ *** bóng online suốt có ai pm?????
oài bảo Bonmat cung cấp bằng chứng xem phải không??? nếu không thì vác tiền bảo hiểm cho nhanh :binhsua46:
dự là lại có 1 fake nick gamedola :m131:

thẻ không nhiều chứ mình còn khoản 600 cái 100>>>500,nếu có refun mình cũng kêu đổi pm chứ k lấy thẻ,đừng nói đã đưa cho mình thẻ
thôi nghỉ !!!! cậu chuyện bắt đầu không biết đâu mà lần :m020:

thẻ không nhiều chứ mình còn khoản 600 cái 100>>>500,nếu có refun mình cũng kêu đổi pm chứ k lấy thẻ,đừng nói đã đưa cho mình thẻ

Chờ bonmat online up proof!

Đã xác nhận bonmat bị nick Fake SCAM tiếp =)). gamedola cho mình số Vietcombank mình refund 50% = 100k cho!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,947
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week

Most discussed of week