New Bomb Crypto - Game NFT đặt Bom có tài trợ từ Remitano

Zen

Newbie
Reactions
116
MR
24.105
Insuree Balance
99|100
Screen Shot 2021-09-29 at 21.45.22.jpg

Bomb Crypto là gì?​

Bomb Crypto là một game được xây dựng trên nền tảng blockchain. Kết hợp rất nhiều trend đang thu hút đông đảo người dùng tiền điện tử hiện nay đó là : Play To Earn (chơi để kiếm tiền) và NFT (Non Fungible Token).

Game Bomb Crypto lấy ý tưởng và cảm hứng từ game đặt bom cổ điển một thời mà ít nhất một lần trong đời các thế hệ 8x,9x cũng đã phải chơi qua một lần. Các nhân vật trong game gọi là Bomb Heroes. Các Bomb Heroes sẽ làm nhiệm vụ như đánh nhau, phiêu lưu, diệt quái,…để nhận được đồng Bomber Coin (BCOIN) để nâng cấp các vật phẩm và trang bị cho Heroes của mình.

Vì đây là một game Play To Earn – Chơi để kiếm tiền – nên bạn có thể thực hiện giao dịch các vật phẩm trong game, bán các vật phẩm, nhân vật NFT, thu thập đồng BCOIN để bán kiếm tiền,…và rất rất nhiều chức năng hấp dẫn khác đang chờ ra mắt.

Lộ trình​

Q4 - 2021
  • Thêm chợ giao dịch
  • Thêm chế độ Story
  • Thêm skins mới
Q1 - 2022
  • Trang trí nhà
  • Chức năng VIP & Stake
  • Level mới cho chế độ Story

Các quỹ đầu tư vào Bomb Crypto​

Theo như lộ trình thì ngày 30/09 này sẽ ra mắt Game phiên bản Web. Mọi người chuẩn bị vào chơi thử luôn nha.

Tìm hiểu thêm về dự án tại: https://bombcrypto.io/

Last edited:
Dự án này đang tiến triển có vẻ thuận lợi mà không ai thèm đọc luôn nhỉ. Buồn ghê!

Screen Shot 2021-10-04 at 11.42.42.png

Cho các bác xem đội quân cùi của em 😅

Giá hiện tại bao nhiêu 1 hero thế bạn ^^
1 Hero là 10 BCoin. Giờ giá là $3.5 x 10 = $35/Hero x 15 = $525 để full map, chạy cho lẹ.

Tuy nhiên nông dân thì có thể chơi 10 Hero cũng được, khoảng 6 ngày là lên 15 con nếu chơi nhiệt tình chút.

Mình vào từ lúc $1.2 cho 10 Hero nên giờ về gần về bờ thêm đội hình 15 Hero rồi

1 Hero là 10 BCoin. Giờ giá là $3.5 x 10 = $35/Hero x 15 = $525 để full map, chạy cho lẹ.

Tuy nhiên nông dân thì có thể chơi 10 Hero cũng được, khoảng 6 ngày là lên 15 con nếu chơi nhiệt tình chút.

Nhưng cụ thể 1 Hero kiếm đc khoảng bao nhiêu token 1 ngày bạn nhỉ ?

Nhưng cụ thể 1 Hero kiếm đc khoảng bao nhiêu token 1 ngày bạn nhỉ ?
Tuỳ vào chỉ số sức mạnh của từng Hero. Common sức mạnh sẽ từ 1-3. Mở hộp xui lắm 15 con Common thì hơi căng đấy.

Ít nhất là có 1 con Rare là đạt vận tốc trên, 2 con rare thì nhanh hơn một chút. Còn Super Rare và Epic thì khỏi bàn, cần 1 con thôi 😅

Tuỳ vào chỉ số sức mạnh của từng Hero. Common sức mạnh sẽ từ 1-3. Mở hộp xui lắm 15 con Common thì hơi căng đấy.

Ít nhất là có 1 con Rare là đạt vận tốc trên, 2 con rare thì nhanh hơn một chút. Còn Super Rare và Epic thì khỏi bàn, cần 1 con thôi 😅
Mình tưởng cứ đặt bom thắng là được, chưa được chơi nên chưa hiểu hơn nhau cái gì, phải làm những gì ? ... ^^!

Mình tưởng cứ đặt bom thắng là được, chưa được chơi nên chưa hiểu hơn nhau cái gì, phải làm những gì ? ... ^^!
Hiện là máy nó sẽ tự chơi, tự đặt bom và nổ rương thưởng. Mua Hero xong đợi ẻm nổ rương rồi thu tiền thôi. Hết năng lượng thì tụi nó tự đi ngủ, ngủ đầy thì lôi nó ra đi làm việc tiếp

đứng hình ở đoạn này không vào được, xử lý sao vậy bác

Attachments

163.5 KB · Views: 154

Giờ vào thì kịp ko bác? với cái này cần treo máy à? :popo_beat_brick: :popo_beat_brick:

đứng hình ở đoạn này không vào được, xử lý sao vậy bác
Đoạn này là LAG, để đó, lát vào lại là được.

Giờ vào thì kịp ko bác? với cái này cần treo máy à? :popo_beat_brick: :popo_beat_brick:
Mình có phân tích ở trên đó. Bạn xem tình hình tài chính rồi vào. Vẫn rút bình thường và tỉ giá thay đổi ít.

Hôm nay là mình về bờ rồi, đúng 1 tuần. Từ đội hình 10 Hero lên 15

Screen Shot 2021-10-06 at 09.50.18.png

Sửa hộ e lỗi này với không thể vào đc game, xoá lịch sử web rồi cung k dc thank

Attachments

2.6 MB · Views: 93
Sửa hộ e lỗi này với không thể vào đc game, xoá lịch sử web rồi cung k dc thank
Đổi chrome xài được à. mà game này vào sớm thì lãi chứ giờ nó devs bắt đầu ép tiền, vào làm gì đâu :popo_big_smile:

Game này có sao giống dựa trên nền tảng Console với tên cũ là BOMBERMAN một thời vang bóng nhỉ!

đổi bc ở đâu thế b
muốn mua hero mà không được
Bạn mua ở https://pancakeswap.finance/ nha. Đây là Contract của Coin: https://bscscan.com/address/0x00e1656e45f18ec6747F5a8496Fd39B50b38396D

Game này có sao giống dựa trên nền tảng Console với tên cũ là BOMBERMAN một thời vang bóng nhỉ!
Cùng một ý tưởng. Mình nghĩ là đánh vào tâm lý người chơi Game một thời hồi xưa đây mà.

ông nào đi đầu thì ăn đủ thật , giờ có vẻ giá bị cao quá rồi , đợi tụt quần rồi vào vậy :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom