Help Bom Tấn SEOSprint 2 - Cính thức HACK SEOsprint

Tốt nhất là bạn không nên sell nếu bạn sell khoảng chừng 2-3 người thì cũng có thể đủ để cho SEO "sập",mình chỉ thí dụ thế thôi nhưng chưa chắc nó sập mà ngược lại nó nhanh phát hiện ra rằng có hacker rút ruột, hi tới đó thì nó nâng cấp hệ thống lên tới đó thì bạn cũng chẳng được gì mất chày lẫn chì :))

bán đi... để rồi nó fix => tan nát k ăn đc nữa.... mà cái thế nào nó lại đi bán trong khi k để ăn 1 mình nhỉ. ngày 100$ mà

ôi!!! ngày mình kiếm 5$ mãn nguyện rồi kiếm nhiều thì.........người khác nhịn đói à

ôi!!! ngày mình kiếm 5$ mãn nguyện rồi kiếm nhiều thì.........người khác nhịn đói à

Lòng ham muốn con người là vô hạn. Theo mình chủ thread nên giữ chiến thuật đó 1 mình không chia sẻ cho ai( kiềm chế )

Uhm đồng ý kiến mọi người.
Giờ SEO là miếng cơm của khá nhiều người. Chủ thớt mà sell (cho dù 2 người, chã lẽ nó ko sell cho ng khác hoặc nó ko ăn la láng). Tốt nhất chủ thớt giữ lại đi để anh em còn kiếm cơm. :binhsua06:

Đừng làm tan nát hết miếng cơm manh áo của mọi người bạn nha :binhsua140:

Nếu thật thì nát 100% rùi; đằng nào cũng nát thì thớt share đều cho ae cái tut hack coi như quà chia tay seo .
Thay vì cặm cụi mỗi ngày 5-10$ thì bây giờ ta làm 1 phát 100$ rồi tìm miền đất mới :))

rồi! coi như xong em seosprint này!:binhsua04:

Haizz, đúng là chỉ có Việt Nam mới làm thế :(
Thất vọng :(

không kịp xem hình rồi :|

Chả coi được gì nên chả tin, mà có thì cũng chả dùng lâu được (SEO nó có ngu đâu)
Thiết nghĩ chủ thớt hack được thì nên giữ làm 1 mình (và bị ban 1 mình), ai ham hố thì cứ nhảy vào chứ mình thì đếch ham =))

Fake IP USA Up lên ADM fix điền thêm 1 câu: PLEASE blacklist VN :binhsua04:

Dự là cái topic này vài ngày nữa sẽ chìm nghỉm, và mọi người vô đây chỉ để =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week