Referrer Bỏ túi hằng tháng với Cashfiesta (nãy ko hiểu vì sao nó chuyển hết về code)

arjenrob

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Ko hiểu bị lỗi gì mà ko viết đc bài dài nên mình chỉ nói sơ qua thôi
.......
Cashfiesta là một chương trình kiếm tiền bằng cách treo quảng cáo
MÌNH VIẾT BÀI NÀY VỚI MỤC ĐÍCH CHÍNH LÀ ĐỂ TUYỂN REFERRER
Cái này hầu hết mọi người đều biết rồi nên mình cũng ko cần phải giải thích nhiều.....
Vào link sau:
http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=arjenrob

HTML:
HƯỚNG DẪN NGƯỜI MỚI: http://mmo4me.com/showthread.php?67134-Su-that-kiem-tien-cashfiesta-50-Version-2

THÔNG BÁO VỚI MỌI NGƯỜI RẰNG CASHFIESTA KHÔNG HỀ LỪA ĐẢO NHÉ, NHIỀU TRANG NÓI LỪA ĐẢO LÀ DO HỌ LÀM QUÁ LÂU RỒI CHƯA ĐỦ TIỀN HAY CHƯA ĐƯỢC GỬI TIỀN, NGOÀI RA CÓ NHIỀU NGƯỜI THÍCH CHƠI AUTO NÊN MỚI KHÔNG ĐƯỢC TRẢ,... THẾ LÀ NGỒI NGOÁC MỒM PHÁN SCAM!.~ NẾU LÀ SCAM THÌ NHỮNG BÀI LIÊN QUAN TỚI CASHFIESTA Ở TRÊN FORUM NÀY ĐÃ BỊ XÓA BỎ HẾT. AI MUỐN XEM BẰNG CHỨNG VỀ NGƯỜI VIỆT NAM ĐÃ ĐƯỢC NHẬN TIỀN, CLICK VÀO LINK TRÊN, HOẶC VÀO GOOGLE SEARCH: "CASHFIESTA BANG CHUNG" HAY "CASHFIESTA BẰNG CHỨNG".

Last edited by a moderator:
PHP:
CHÚ Ý:CHÚNG TA NÊN TUÂN THỦ LUẬT, 1 MÁY TÍNH, 1 TÀI KHOẢN.TRÁNH TRƯỜNG HỢP BỊ BANED DO ĐĂNG KÍ 2 ACC TRÊN 1 MÁY TÍNH.NẾU CÓ 2 MÁY TÍNH CÙNG 1 MẠNG THÌ CÓ THỂ ĐĂNG KÍ 2 TÀI KHOẢN.(TEN KHAC NHAU NHE)
Các bạn vào trang chủ cashfiesta và bấm vào chữ JOIN TODAY ở phía dưới cùng trang web
Link trang chủ: http://www.cashfiesta.com/
Login: bạn tự chọn tên tài khoản
Password: bạn tự đặt, ít nhất 6 ký tự
Verify password : xác nhận lại Password bạn vừa đặt
First name : Họ và tên đệm (không ghi dấu )
Last name : tên (không ghi dấu)
Street address : ghi địa chỉ nhà
City : ghi tên thành phố
Zip/postal code : mã bưu chính , nếu ở HCM (hoặc các tỉnh phía Nam) thì ghi là 70000, ở Hà Nội thì ghi là 10000, Huế là 47000
Bạn có thể vào địa chỉ http://danhba.vdc.com.vn để xem các tỉnh khác và chỉ cần thêm 000 vào sau 2 số đầu mã buu chính ) Zip code: Mã bưu chính gồm 5 số. VD: hiện nay bạn ở Thanh Hoa, có mã bưu chính là 41 (hãy thêm 3 số 0 vào cho đủ 5 số nhé) vậy mã bưu chính bạn ghi là: 41000. Cái này rất quan trọng, nhớ ghi cho đúng nhé.
State: not select , không cần chọn, chỉ dùng cho công dân MỸ
Province : ghi tên tỉnh, ở tỉnh nào thì ghi tên tỉnh đó.
Country: Viet Nam
Email address: ghi địa chỉ email (theo mình tốt hơn bạn nên có một địa chỉ mail riêng chỉ dùng cho ***c vấn đề liên quan đến cashfiesta vì sau này bạn sẽ nhận được rất nhiều thư quảng ***o, không nên để lẫn với thư quang trọng của bạn,
Verify Email address : ghi lại đỉa chỉ email.
Year of birth: năm sinh(trên 18 tuổi nhé)
Education: trình độ học vấn - chọn mục nào cũng được
Annual household income: thu nhập hiện tại của bạn - chọn ‘less than $ 20000’
Industry: lĩnh vực của bạn - chọn mục nào cũng được
Title: danh hiệu của bạn (bác sĩ, kĩ sư,….) - chọn mục nào cũng được
Additional Information: đánh dấu hết tất cả các mục
Payment Information: hình thức thanh toán tiền.
Preferred check size : chon 50$ (thanh toán khi bạn đã kiếm được 50dola), Ở đây có thêm dòng điền tài khoản paypal để thanh toán, Hình thức này mới được duyệt cuối năm 2011 và bắt đầu từ 2012 bắt đầu thanh toán qua paypal, Thanh toán qua Paypal ta sẽ ko phải chờ đợi, tuy nhiên sẽ mất 1 ít phí......Nhưng vậy là tuyệt vời rồi phải ko các bạn?
Referral Information:
Referred by: tùy vào bạn muốn làm cấp dưới cho ai hoặc điền bất kỳ miễn sao đăng kí thành công là được
Đánh dấu vào mục I have read and understand the Member Agreement –
Nhấn vào Submit Registration để hòan tất . Nếu bạn thực hiện đúng các bước và điền đầy đủ thông tin sẽ hiện lên hàng chữ Congratulation , nếu bạn ghi chưa đúng hoặc chưa đầy đủ thì bạn phải kiểm tra lại các thông tin đã điền, chỗ nào chưa đúng nó sẽ báo sai bằng các dòng chữ màu đỏ.

Hôm nay Cashfiesta bắt đầu tổng duyệt điểm nhé :)

PP mình bi limit rồi add thẻ visa ACB nó ko cho nữa, bắt add thẻ khác , lần trc mới tậm tành MMO nên bấm búa xua bị thế chỉ có PZ là verify dc
Ko qua Palpal thì dùng check cũng dc... nó sẽ gửi đến tận nhà mình :|

Bảo ref cho thì bảo luôn, link rút gọn gì.
Dở hơi h này mà còn chơi cái này

uh,... đây là ref
nhưng mà lấy Co.cc để rút link lại, sợ người khác nghĩ link này đưa tới web giả mạo...

Bảo ref cho thì bảo luôn, link rút gọn gì.
Dở hơi h này mà còn chơi cái này
hahaha... mình thik comment này
---------------
nhưng mà lấy Co.cc để rút link lại, sợ người khác nghĩ link này đưa tới web giả mạo...

ngược đời quá :)) để link thẳng đến trang chủ nó thì ai dám nghi ngờ. Bạn để link co.cc ng` ta càng sợ đấy =))

ngược đời quá :)) để link thẳng đến trang chủ nó thì ai dám nghi ngờ. Bạn để link co.cc ng` ta càng sợ đấy =))

uh thì thôi mình fix lại :|

ai rảnh moi lên lại thế, đã có topic rồi mà

- - - Updated - - -

PHP:
CHÚ Ý:CHÚNG TA NÊN TUÂN THỦ LUẬT, 1 MÁY TÍNH, 1 TÀI KHOẢN.TRÁNH TRƯỜNG HỢP BỊ BANED DO ĐĂNG KÍ 2 ACC TRÊN 1 MÁY TÍNH.NẾU CÓ 2 MÁY TÍNH CÙNG 1 MẠNG THÌ CÓ THỂ ĐĂNG KÍ 2 TÀI KHOẢN.(TEN KHAC NHAU NHE)
Các bạn vào trang chủ cashfiesta và bấm vào chữ JOIN TODAY ở phía dưới cùng trang web
Link trang chủ: http://www.cashfiesta.com/
Login: bạn tự chọn tên tài khoản
Password: bạn tự đặt, ít nhất 6 ký tự
Verify password : xác nhận lại Password bạn vừa đặt
First name : Họ và tên đệm (không ghi dấu )
Last name : tên (không ghi dấu)
Street address : ghi địa chỉ nhà
City : ghi tên thành phố
Zip/postal code : mã bưu chính , nếu ở HCM (hoặc các tỉnh phía Nam) thì ghi là 70000, ở Hà Nội thì ghi là 10000, Huế là 47000
Bạn có thể vào địa chỉ http://danhba.vdc.com.vn để xem các tỉnh khác và chỉ cần thêm 000 vào sau 2 số đầu mã buu chính ) Zip code: Mã bưu chính gồm 5 số. VD: hiện nay bạn ở Thanh Hoa, có mã bưu chính là 41 (hãy thêm 3 số 0 vào cho đủ 5 số nhé) vậy mã bưu chính bạn ghi là: 41000. Cái này rất quan trọng, nhớ ghi cho đúng nhé.
State: not select , không cần chọn, chỉ dùng cho công dân MỸ
Province : ghi tên tỉnh, ở tỉnh nào thì ghi tên tỉnh đó.
Country: Viet Nam
Email address: ghi địa chỉ email (theo mình tốt hơn bạn nên có một địa chỉ mail riêng chỉ dùng cho ***c vấn đề liên quan đến cashfiesta vì sau này bạn sẽ nhận được rất nhiều thư quảng ***o, không nên để lẫn với thư quang trọng của bạn,
Verify Email address : ghi lại đỉa chỉ email.
Year of birth: năm sinh(trên 18 tuổi nhé)
Education: trình độ học vấn - chọn mục nào cũng được
Annual household income: thu nhập hiện tại của bạn - chọn ‘less than $ 20000’
Industry: lĩnh vực của bạn - chọn mục nào cũng được
Title: danh hiệu của bạn (bác sĩ, kĩ sư,….) - chọn mục nào cũng được
Additional Information: đánh dấu hết tất cả các mục
Payment Information: hình thức thanh toán tiền.
Preferred check size : chon 50$ (thanh toán khi bạn đã kiếm được 50dola), Ở đây có thêm dòng điền tài khoản paypal để thanh toán, Hình thức này mới được duyệt cuối năm 2011 và bắt đầu từ 2012 bắt đầu thanh toán qua paypal, Thanh toán qua Paypal ta sẽ ko phải chờ đợi, tuy nhiên sẽ mất 1 ít phí......Nhưng vậy là tuyệt vời rồi phải ko các bạn?
Referral Information:
Referred by: tùy vào bạn muốn làm cấp dưới cho ai hoặc điền bất kỳ miễn sao đăng kí thành công là được
Đánh dấu vào mục I have read and understand the Member Agreement –
Nhấn vào Submit Registration để hòan tất . Nếu bạn thực hiện đúng các bước và điền đầy đủ thông tin sẽ hiện lên hàng chữ Congratulation , nếu bạn ghi chưa đúng hoặc chưa đầy đủ thì bạn phải kiểm tra lại các thông tin đã điền, chỗ nào chưa đúng nó sẽ báo sai bằng các dòng chữ màu đỏ.

ta đây 1 máy 3 acc có bị gì đâu nhỉ :binhsua08:

Có rb gì k0 thớt ?

cái này lúc trước mình có đk 1 tài khoản rùi,nhưng thấy mọi người bảo scam nhiều quá nên bỏ lun,h quên hết tài khoản,ko biết đk lại có sao ko??

2 năm nay chưa hộc máu mũi tí nào, chỉ tức vì bị reset về 0 cũng gần chục lần thôi :binhsua04:

=========> hậu quả của việc chơi multi...:binhsua144:

hoặc là chưa làm Offers:binhsua53:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week