Bộ tool kéo traffic từ Facebook

"Tác giả: chủ nhân tool loltraffic huyển thoại"
Chuẩn ko c. C biết "chủ nhân tool loltraffic huyển thoại" chứ.
Xác nhận là c ấy ko viết tool này nhé.
@haioption

Last edited:
1 slot với pác

@haioption ko trả lời mình a. Lấy danh tiếng người khác đi quảng cáo la không hay cậu à.

oánh dấu phát,,,

hí hí, mấy bác code ở đây ai cũng pro

@haioption ko trả lời mình a. Lấy danh tiếng người khác đi quảng cáo la không hay cậu à.

"Tác giả: chủ nhân tool loltraffic huyển thoại"
Chuẩn ko c. C biết "chủ nhân tool loltraffic huyển thoại" chứ.
Xác nhận là c ấy ko viết tool này nhé.
@haioption

Chủ nhân tool loltraffic là ai thế nhỉ ?

mình chỉ biết chủ nhân của tool lolbottraffic thôi .

và cậu ý xác nhận ko liên quan gì đến cái tool này nhé .

Cậu xoá bài viết dùm đi. Show cho các bạn tự làm tự chiến thôi. Tường sư phụ của @tuanbca là chủ nhân của Tool loltraffic. Rõ rang gủi mail cho mình là nthung ... trên site lol cũng là email này. Không ngờ lại là không phải.

Last edited:
Cậu xoá bài viết dùm đi. Show cho các bạn tự làm tự chiến thôi.
Chỉ là vụ quảng cáo thôi chứ show thi hoan nghênh

Ôi vãi đái. Ý tưởng của mình năm trước, mới làm được có vài phần giờ vào đây thấy người ta đã làm quá nhiều rồi và free nữa. Hic hic mình lại uống nước đục rồi.

Tiện cho t hỏi sao c lấy danh tiêng ngươi khác quảng cáo. Chứ xóa thi đơn giản c a
Để mình hỏi người viết tool đã. Sai thì chịu phạt

Không share cũng không bán. Bác nào pro tự viết mà dùng. Chỉ đơn gian là đem ra một chủ đề và giải pháp để anh em chiến CPM hiệu quả hơn. Anh em chiến GA kiếm được nhiều tiền hơn thôi :D
không share cũng không sell thế mang lên đây để khoe ak.. thế thì không cần phải đắc ý thế đâu pro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,451
169,790
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom