Bỏ 25$ ra làm event cho anh em nếu như...

hòa bình là cái mà ai cũng muốn. Đừng hỏi ai đó đã làm gì cho mình hãy tự hỏi mình đã làm được gì cho người khác

@: Số bác hên vật vã.
vps của mình ấy bạn :|

---------- Post added at 06:35 PM ---------- Previous post was at 06:34 PM ----------

thôi đợi thằng bạn tokehana nó d dos cho ko d dos đâu có gì chút nó liên lạc với ông nếu die , à nó cũng ở thái lan nên nếu có gọi cho ông thì +66 nhé :)) , ko d dos nữa kẻo anh em bảo mình ác :))

Đã nói rồi, bác nào nhận được vụ này thì pm mình qua số điện thoại, sau khi sập 1h sẽ sent 10$, và xong việc sẽ sent toàn bộ.
Còn nếu anh em giúp đỡ thì mình xin trích 25$ làm event cho cho 4rum.

---------- Post added at 06:44 PM ---------- Previous post was at 06:36 PM ----------

vps của mình ấy bạn :|

---------- Post added at 06:35 PM ---------- Previous post was at 06:34 PM ----------

thôi đợi thằng bạn tokehana nó d dos cho ko d dos đâu có gì chút nó liên lạc với ông nếu die , à nó cũng ở thái lan nên nếu có gọi cho ông thì +66 nhé :)) , ko d dos nữa kẻo anh em bảo mình ác :))

Ok. Die 1 ngày hay 3 ngày hay phá nát trang đó luôn?

đã die nhé ^^ call cho chủ thớt ko dc ^^

Ghét mấy người phá hoại người khác :| Iloveu :binhsua122: . Phải edit chữ kí ngay mứi đc =))

Sorry, mình ăn cơm xíu.
Vẫn chưa die.
Trang này nếu ai tự động refesh 10 lần sẽ ban IP. Hơi khó.

---------- Post added at 06:57 PM ---------- Previous post was at 06:55 PM ----------

@ Mình cũng đang thêm vào chút gia vị đây. Đang huy động lực lượng...

---------- Post added at 07:14 PM ---------- Previous post was at 06:57 PM ----------

Đã thêm dc 5 VPS, và đang chờ...

thật ra cái này bạn chỉ cần VPS là đủ, có yh pm verygood532 , yh thằng bạn mình đi , mình gọi bạn mà k bắt máy :|
thôi đi ăn cơm việc còn lại bạn tự xử :|

what the fee'c

thử vào web mà ---> Service Unavailable

Sập rồi à :))

thật ra cái này bạn chỉ cần VPS là đủ, có yh pm verygood532 , yh thằng bạn mình đi , mình gọi bạn mà k bắt máy :|
thôi đi ăn cơm việc còn lại bạn tự xử :|
Nãy giờ có đúng 1 cuộc gọi lỡ. Mình đang nghĩ cách để qua cái ban IP của nó, hơi khó nhai.

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

thử vào web mà ---> Service Unavailable

Sập rồi à :))
Vẫn bình thường...

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week