Blue Stacks mỗi lần restarts bị đơ

Reactions
140
MR
0.181
Em là newbie, mới tập chơi PTU, đang gặp một rắc rối là mỗi lần khởi động lại bluestacks thì camera sáng lên rồi đứng bluestacks. em không biết cách nào khác phục mong các pro thương tình giúp với. Em cảm ơn nhiều!

Em là newbie, mới tập chơi PTU, đang gặp một rắc rối là mỗi lần khởi động lại bluestacks thì camera sáng lên rồi đứng bluestacks. em không biết cách nào khác phục mong các pro thương tình giúp với. Em cảm ơn nhiều!
ptu mà thím ko có blustack thì khó chơi lắm. như đi cày ko trâu vậy :D

ptu mà thím ko có blustack thì khó chơi lắm. như đi cày ko trâu vậy :D

Thề là mình chưa bao giờ nghe thấy soft/tool,.. ý :D

Move qua box computer skill cho ban.

PTU cũng làm trên Bluestacks được sao . Khi restart mà bị treo Loading thì vào thư mục của Bluestacks - HD-Quit là được.

chắc chơi dơwn app ăn $, chiến android, cứ dơwn files về thì gọi là chiến PTU à :D, thế nói PTD đúng hơn =]

mấy anh chém quá. hình như là PTD thì phải, mà nói chung là download trên androi à. bác @Odyssey8x chỉ rõ hơn tí được không?
Nói đơn giản dễ hiểu nhất nè . Khi Restar mà bị treo thì thoát hẳn Bluestacks , thoát bằng cách thông thường vẫn chưa được đâu , nó vẫn còn chạy ngầm . Có thể nhấn Ctrl+Alt+Del, tìm đến ứng dụng Bluestacks , End Process . Hoặc vào ổ C : Program Files (x86) nếu dùng win 64bit - BlueStacks - Bấm vào File - HD-Quit để thoát hoàn toàn .:rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom