Spotlight BLOG Nhận định tăng giảm ngoại hối hằng ngày

Reactions
479
MR
0.000
Đang test cái PTCB này,hôm nay mạo muội lập topic xem trúng được bao nhiểu % ;)),mấy lần trước post lên mạng đều trật dự đoán haizzzzzzz
không dài dòng nữa đi luôn vào chủ đề của topic
3/10/2012 ngày đẹp trời để SELL GBP/USD

GBP/USD sẽ giảm trong hôm nay

P/S: Đây là ý kiến cá nhân nhé ,ai trade thua đừng chửi ;))

Last edited by a moderator:
Các bạn cẩn thận đó hôm nay có adp nonfarm đấy! Coi chừng chết bất đắc kì tử giờ đó!

Tổng kết ngày:

hôm nay nhìn nhầm số nên phân tích sai vì thế mức tăng giảm chưa rõ ràng lên sau sẽ rút kinh nghiệm =)) =)) =))

thị trường ngày 4/10/2012 khả năng giảm là vẫn còn cho cặp GPB/USD nhưng khả năng đó không hề chắc chắn vì thế đừng ngoài thị trường

+ Co ai chi minh cai nay ko , inbox cai nha

+ Co ai chi minh cai nay ko , inbox cai nha

tự tìm hiểu đơ!
mình chơi mỗi EU nhưng cặp GU là tuyệt đấy vì nó ít kiểu củ hành như EU( đang xuống bỗng nhảy dựng lên)
nên thuận lợi hơn mặc dù 2 cặp này hay rất cùng xung hướng

Tớ thì ko nghĩ thế :
- Dể ý chart 4h thì nó xuống nhưng chart 1h vẫn còn tín hiệu tăng nhưng ko mạnh tầm >30p ( Vậy tỷ giá cso thể lên tầm 20-30p sau đó quay đầu lại )

- Sẽ biến động mạnh và xu hướng chính là xu hướng theo thông tin tin tỷ lệ thất nghiệp của mỹ.

Cẩn thận thứ 6 ...

Tớ thì ko nghĩ thế :
- Dể ý chart 4h thì nó xuống nhưng chart 1h vẫn còn tín hiệu tăng nhưng ko mạnh tầm >30p ( Vậy tỷ giá cso thể lên tầm 20-30p sau đó quay đầu lại )

- Sẽ biến động mạnh và xu hướng chính là xu hướng theo thông tin tin tỷ lệ thất nghiệp của mỹ.

Cẩn thận thứ 6 ...

hii,thank bác góp ý

em thì không đánh theo tin mà chỉ theo cung cầu và tâm lí thị trường,đánh tin chạy mệt lắm bác à ^ ^

cung cầu từ thị trường chứng khoán Mĩ và Anh báo hiệu rằng tỷ giá ngoại hối tăng

comfirm từ giá vàng tăng vì thế mọi người sẽ đầu tư vàng nhiều hơn vì vậy dollar sẽ mất giá

nhưng cái này chỉ chắc 80% chưa lên đến 95 ^ ^ vì xu hứong chủ yếu GPB USD là giảm

đấy là ý kiến của em mong bác góp ý thêm

cặp EU chắc cũng giống GU có vẻ như chúng thích leo cao
mặc dù mình mong nó xuống, chứ cứ leo thang thế này chắc tèo sớm

cặp EU chắc cũng giống GU có vẻ như chúng thích leo cao
mặc dù mình mong nó xuống, chứ cứ leo thang thế này chắc tèo sớm

theo cách phân tích của em thì thời gian này không nên tham gia vào EU vì nó vẫn chưa đủ tin tức để báo hiểu điều gì đó cho tháng tiếp theo
nên cũng không dám chắc gì nhiều về EU ^ ^,tất nhiên nếu phân tích kĩ thuật của bác tốt thì chắc không tèo đâu,ngoài đoán hướng còn có quản lí tiền mà bác

theo cách phân tích của em thì thời gian này không nên tham gia vào EU vì nó vẫn chưa đủ tin tức để báo hiểu điều gì đó cho tháng tiếp theo
nên cũng không dám chắc gì nhiều về EU ^ ^,tất nhiên nếu phân tích kĩ thuật của bác tốt thì chắc không tèo đâu,ngoài đoán hướng còn có quản lí tiền mà bác

tại hôm qua cả ngày nó lên kinh quá và chưa có dấu hiệu nào sẽ xuống

Eu hôm qua lên là đúng. Tin tốt + với nó phải duy trì trạng thái cao để phòng thủ khi USD lên trở lại, bảo vệ các nhà đầu tư EURO

Eu hôm qua lên là đúng. Tin tốt + với nó phải duy trì trạng thái cao để phòng thủ khi USD lên trở lại, bảo vệ các nhà đầu tư EURO
trong phiên âu sắp tới tâm lý chờ lên vẫn đang rất hiện hữu
có lẽ phiên Mỹ có xuống mới xuống mà thôi nếu ko chắc nó bay vút.nguy hiểm ghê
ca này khó đẻ đây

hii,thank bác góp ý

em thì không đánh theo tin mà chỉ theo cung cầu và tâm lí thị trường,đánh tin chạy mệt lắm bác à ^ ^

cung cầu từ thị trường chứng khoán Mĩ và Anh báo hiệu rằng tỷ giá ngoại hối tăng

comfirm từ giá vàng tăng vì thế mọi người sẽ đầu tư vàng nhiều hơn vì vậy dollar sẽ mất giá

nhưng cái này chỉ chắc 80% chưa lên đến 95 ^ ^ vì xu hứong chủ yếu GPB USD là giảm

đấy là ý kiến của em mong bác góp ý thêm

Mình thì dùng cái này để đoán xu hướng thôi, tin tức cũng dùng nó để tính sức bật thị trường.. Hqua vào lệnh sai vài chổ nhưng cũng dc >80% lãi xuất ... Nếu có times thì cho tớ học hỏi thêm phần tâm lý, vì đa số dùng PTKT ko à.
Mình chỉ thấy thị trường chua điều chỉnh, sẽ quét hết tất cả SL t rồi sau đó quay đầu... đây là chổ hiểm nhất của forex .

- - - Updated - - -

Mình đặt lệnh sel hqua ở 1.3020 và vẩn còn lo lắng ko nên dừng hay ko ?

Mình thì dùng cái này để đoán xu hướng thôi, tin tức cũng dùng nó để tính sức bật thị trường.. Hqua vào lệnh sai vài chổ nhưng cũng dc >80% lãi xuất ... Nếu có times thì cho tớ học hỏi thêm phần tâm lý, vì đa số dùng PTKT ko à.
Mình chỉ thấy thị trường chua điều chỉnh, sẽ quét hết tất cả SL t rồi sau đó quay đầu... đây là chổ hiểm nhất của forex .

- - - Updated - - -

Mình đặt lệnh sel hqua ở 1.3020 và vẩn còn lo lắng ko nên dừng hay ko ?

cái phần vào lệnh của PTKT đoán thời gian vùng biên độ vào lệnh thì em vẫn còn Gà lắm không dám tư vấn cho bác đâu haizzzzzzz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,783
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom