• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Blog 5k view/ ngày - HIỆN TẠI chiến gì được các bạn!

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Insuree Balance
0
Hiện tại mình có 1 vài blog với lượt view trung bình 5k view/ ngày. Có tham khảo 1 số hình thức nhưng đang phân vân chưa chọn được cái nào ưng ý. Có bạn nào đang chiến về hình thức này có thể chia sẻ giúp mình với được không?

Mình không chiến popup nhé!

Real thì gì chả được, quan trọng là có click :) exo, chitika

5k thật chứ treo boot thì nói làm gì bạn! View thật, view tự nhiên, lượt visitors online cùng lúc khoảng 20...

ngon quá.. treo Ahex đi.

Các bạn giới thiệu site cho mình, nếu có bài hướng dẫn chi tiết luôn càng tốt nhé hehe :rolleyes:

vậy thì chơi edomz,cpmleader,... bọn nó cần nhìu traffic ww nên sẽ ổn hơn ,pay hơi lâu thôi :D
Ừ cám ơn bạn, để mình tham khảo. Trước có tham gia 1 site nào đấy của Nga, mà quảng có của nó trong suốt, mà giờ ko nhớ là trang nào nữa!

Traffic Việt thì không nên chơi CPC, ít click + adblock :D
Chơi CPM thì nên chọn Edomz, ads của nó vượt được adblock. (Không biết giờ Adblock update vào chưa @@)

Traffic Việt thì không nên chơi CPC, ít click + adblock :D
Chơi CPM thì nên chọn Edomz, ads của nó vượt được adblock.
Tớ vừa đăng ký Edomz, đang chờ nó duyệt xem sao! Thanks bạn :D

bán blog đấy ko bạn?
Mình không bạn, chẳng mấy khi có được cái blog, để ngắm cũng thấy thích rồi, đang phát triển thêm 1 số nữa! :D

ngon quá.. treo Ahex đi.
Đang treo thử adhexa, $ có vẻ lên đều! Quảng cáo cũng khá nhẹ! Nay đã lên > 10k view 1 ngày nên khá ngon! Cám ơn cậu hehe!

bác thớt có quả blog ngon thế :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom