Suggest Black link cho blog từ hitleap.

minhquan1992

Junior
Reactions
58
MR
0.000
Mình tạo 1 cái blog. Dịa chỉ abcxyz rồi chèn banned adf.ly. Link blog abcxyz mình rút gọn bằng tinyurl.com/abc. sau đó mình cho link tinyurl.com/abc chạy trên hitleap. mô hình như sau: hitlead->tinyurl.com/abc->blog abcxy->banner adf.ly. Thì blog abcxyz mình hiều ref từ tinyurl.com/abc hay hitlead?. Và cái banner adf.ly nó hiểu ref từ tinyurl.com/abc hay hitlead.
P/s vì mình làm blog treo link trực tiếp blog trên hitleap. google nó xóa blog.
ACE chỉ mình với. Thanks

Mình tạo 1 cái blog. Dịa chỉ abcxyz rồi chèn banned adf.ly. Link blog abcxyz mình rút gọn bằng tinyurl.com/abc. sau đó mình cho link tinyurl.com/abc chạy trên hitleap. mô hình như sau: hitlead->tinyurl.com/abc->blog abcxy->banner adf.ly. Thì blog abcxyz mình hiều ref từ tinyurl.com/abc hay hitlead?. Và cái banner adf.ly nó hiểu ref từ tinyurl.com/abc hay hitlead.
P/s vì mình làm blog treo link trực tiếp blog trên hitleap. google nó xóa blog.
ACE chỉ mình với. Thanks

:D THEO MÌNH HIỂU THÌ BLOG CỦA BẠN RÚT GỌN LINK TRƯỚC KHI TẠO CHUYỂN HƯỚNG = ADF ĐẾN 1 WEB SEX => GOOGLE :D XÓA BLOG

:D THEO MÌNH HIỂU THÌ BLOG CỦA BẠN RÚT GỌN LINK TRƯỚC KHI TẠO CHUYỂN HƯỚNG = ADF ĐẾN 1 WEB SEX => GOOGLE :D XÓA BLOG
vậy nếu mình tạo 1 site riêng. thì cho site đó vào = link rút gọn rồi bỏ lên hitleap. thì khi này adf.ly nó hiểu ref từ hitleap hay từ tiny.com

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom