Matrix BITSERIAL.io - Giá ICO chỉ $0. rẻ nhất hiện tại $0.5 - Sau 2 ngày chỉ còn lại khoảng 50% Coin

các bác chuyển BTE về MEW lâu không, của em 2 ngày rồi, nó báo confirmed rồi mà kiểm tra trong MEW vẫn chưa có
Bạn vào Website https://ethplorer.io này Copy và Paste cái Ví ETH ERC20 của bạn vào và check ở cột bên phải TOKEN BALANCE xem có chưa nhé!

Mai mốt nó lên sàn, giá dance dữ dội các bác sẽ mất thời gian đợi chuyển vào trở lại =))
nếu mở sàn nội bộ ... lại phải chuyển vào 1 lần nữa :D

em rút về Ví ETH ERC20 Status là confirmed nhưng ko nhận được, check https://ethplorer.io thì Transaction not found
có bác nào bị tương tự ko?
Mình chưa gặp trường hợp này. Bạn thử Chụp lại màn hình, Copy transaction gửi cho Support hỏi thử xem sao.

UPDATE NGÀY 11/11/2017
BITSERIAL VỪA RA 1 THÔNG BÁO QUAN TRỌNG NHẤT TỪ TRƯỚC ĐẾN NAY
  1. Trang truy xuất giao dịch Explorer BTE đã sẵn sàng.
  2. Ví BTE đã hoàn thiện 95% chuẩn bị đưa vào sử dụng.
  3. BITSERIAL SẼ LÊN SÀN COINEXCHANGE VÀO NGÀY 15/11/2017 (Dự kiến giá $7 - $10 và Phía Coinexchange đã xác nhận thông tin này là thật nhé mọi người!).
  4. SÀN NỘI BỘ SẼ KHỞI ĐỘNG VÀO NGÀY 14/11/2017.
  5. CÁC CHƯƠNG TRÌNH LENDING SẼ KHỞI CHẠY VÀO18/11/2017.
CUNG HỸ PHÁT TÀI - CHÚC MỪNG CHIẾN THẮNG SỚM ĐẾN 300 ANH EM NHÀ ICOVIETMY.COM NHÉ!

[BITSERIAL]
Bitserial hôm nay đã thông báo:
• Ngày 14/11, ra mắt Sàn nội bộ.
• Ngày 15/11, chính thức lên Sàn Coinexchange với cặp BTE/BTC và về sau sẽ ra thêm cặp BTE/ETH.
• Ngày 18/11, khởi chạy Lending.

Hiện đã có Web Explorer.bitserial.io nhìn rất trực quan và chuyên nghiệp!

Bản thân Bitserial đặt tại Singapore, họ là một Cty con của 1 Quỹ Đầu tư Uỷ thác mở có "Quốc tịch" Thuỵ Sỹ.
Bitserial mới thật sự là đồng Coin Lending chạy trên nền tảng ETH đầu tiên. Goldreward (GRX) ra sau và copy nguyên mẫu BTE.

Mục tiêu nhẹ nhàng nhất sau 3 Tháng ra mắt sẽ đạt 250% Vốn hoá và kỳ vọng đạt 1 Tỷ 9 USD vào 2019. Lộ trình BTE đề ra khá chặt chẽ, chưa kể đội ngũ CSKH rất nhiệt tình khắc phục lỗi x2 Token.

Tổng các ý trên cho thấy BTE rất có tiềm năng. Khả năng rủi ro ở gian đoạn này rất ít.
Giá dự kiến khi lên Sàn Nội bộ: $5 (x10 lần vốn). Khi lên Coinexchange: $10 (x20 lần vốn).

Ngày mai BTE ra mắt Sàn giao dịch nội bộ...
Giá dự kiến > $5 :)

Mới ôm 1 ít theo ad đợi lên 50$ đây :D
kkk... Nếu nó lên sàn cặp BTE/ETH thì là tín hiệu tốt... Còn BTE/BTC thì nguy cơ dính bão BCH nữa... :D

TIN VUI TỪ BITSERIAL - ĐÃ LÊN SÀN COINEXCHANGE CÁCH ĐÂY 1 TIẾNG TRƯỚC...
GIÁ GIAO ĐỘNG TỪ $5 - $15...
ĐÃ CÓ KHÁ NHIỀU AE ĐANG CÓ LỜI X10, X20 TÀI KHOẢN NHƯ DỰ KIẾN...

Desktop Screenshot 2017.11.14 - 02.29.03.61.png

Last edited:
lúc sáng cần tiền sell bte rate 2.5 ko thanh niên nào thèm mua :D chung quy là hên vãi
=)))))))))))))
Sáng này tui thông báo toàn Group Telegram là "CẤM" Mua bán BTE trong Group.
Ai bán = kick... Ai mua thì treo nick 1 tuần...
Cũng nhờ vậy mà =))

=)))))))))))))
Sáng này tui thông báo toàn Group Telegram là "CẤM" Mua bán BTE trong Group.
Ai bán = kick... Ai mua thì treo nick 1 tuần...
Cũng nhờ vậy mà =))
sao mình lấy ví BTE từ coin exchange ko được vậy bạn nhỉ .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom