Matrix BITSERIAL.io - Giá ICO chỉ $0. rẻ nhất hiện tại $0.5 - Sau 2 ngày chỉ còn lại khoảng 50% Coin

Hóng x10 =)))
Thánh hóng :))

Đã mua 200 coin. Làm sao để nhận bonus 10% bác ơi?
Bonus 10% đã kết thúc ở đợt ICO đầu tiên rồi bạn.
Hiện tại chỉ có 5% thôi, bạn có thể đăng nhập và check theo bảng liệt kê trong Tab ICO Plan nhé!

ICO KẾT THÚC THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP. TỪ NAY BITSERIAL SẼ KHÔNG CÒN BÁN TRỰC TIẾP BTE NỮA.
CÁC BẠN NÀO CHẬM TAY HÃY CHỜ ĐỢI SÀN GIAO DỊCH NỘI BỘ RA, NHANH TAY MUA VỚI GIÁ RẺ VÀO NHỮNG PHÚT ĐẦU TIÊN KHI LÊN SÀN NHÉ.

GIƯƠNG BUỒM LÊN RA BIỂN LỚN NÀO...

Desktop Screenshot 2017.11.02 - 11.01.41.75.png

ICO KẾT THÚC THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP. TỪ NAY BITSERIAL SẼ KHÔNG CÒN BÁN TRỰC TIẾP BTE NỮA.
CÁC BẠN NÀO CHẬM TAY HÃY CHỜ ĐỢI SÀN GIAO DỊCH NỘI BỘ RA, NHANH TAY MUA VỚI GIÁ RẺ VÀO NHỮNG PHÚT ĐẦU TIÊN KHI LÊN SÀN NHÉ.

GIƯƠNG BUỒM LÊN RA BIỂN LỚN NÀO...

View attachment 104048
lên 55$ thì max ngon

CHỈ CẦN LÊN 30$ THÔI LÀ ĐÃ RẤT ĐẸP RỒI
Lên $10 - $20 mình chốt lời tuỳ tình hình cộng đồng như thế nào.
Hoặc Lending ở giá $20 :)

Theo Roadmap thì:
  • Tháng 12/2017: Lên Sàn Novaexchange. Mục tiêu đạt $10 - $15 trước khi lên Sàn.
  • Tháng 2/2018: Giá kỳ vọng sẽ tăng lên $55 /BTE.
Việc Nova tạm đóng cửa đến qua 2018 thì rất có khả năng Sàn nội bộ sẽ thay thế dài hạn. Hoặc BTE sẽ lựa chọn 1 sàn giao dịch khác, ví dụ như CoinExchange. Phí lên sàn chỉ có tầm 1 BTC + Thường niên 0.2 BTC thì phải, nên ko phải là quá khó với Admin Bitserial, cái quan trọng là Cộng đồng tích cực Lending hay ko... Nếu tích cực thì nó sẽ ko Scam sớm...
hi bác, hqua may quá tranh thủ hốt thêm được 600bte trước khi kết thúc. Mà bác có group tele nào không cho em vào với

UPDATE TÌNH HÌNH BITSERIAL SAU KỲ PHÁT HÀNH ICO

TIN VUI LÀ CÁC BẠN CHUẨN BỊ
x10, x20 LẦN VỐN RỒI NHÉ

ICO VIỆT MỸ SẼ
REBATE 100% CHO BẠN NÀO LENDING

Mua $0.5 - Giá lên $5 là lời gấp 10 lần.
Mua $0.5 - Giá lên $10 là gấp 20 lần.

Link Ref + Rebate 100%: https://bitserial.io/register?sp=icovietmy

• Kết thúc ICO sớm hơn dự kiến (Dự kiến 18 Ngày 3 đợt, nhưng mới 8 Ngày 2 đợi đã SOLD). MLM Coin Lending tính tới thời điểm này đâu được mấy dự án có tốc độ bán ICO nhanh như thế => Đang có 1 Cộng đồng NĐT lớn mạnh.
  • Dự kiến lên Sàn Coinexchange.io trước Ngày 10/11/2017. Cụ thể ngày giờ sẽ được công bố trong 48 giờ nữa => 85% sẽ lên được thôi các bạn cứ an tâm nhé.
  • Bitserial đã cho phép người mua chuyển 50% số lượng BTE Token về ví ETH ERC20 (Những dự án nào mà miễn có sự xuất hiện của Hợp đồng Thông minh ERC20 là khả năng Scam sớm rất thấp, nhưng về lâu dài thì thằng nào mà chả Scam). Hoặc bạn có thể giữ lại trên hệ thống của Bitserial để mua bán trên Sàn nội bộ hoặc chuyển qua Sàn Coinexchange => An tâm chiến 3 - 6 Tháng rồi nhé!
  • 50% lượng BTE còn lại trong tài khoản sẽ chỉ có thể dùng để Lending, không được bán cũng không Tranfer cho ai được. Điều này là tín hiệu tốt cho thấy lượng BTE trên thị trường giờ đây chỉ còn lại 1/2 và giá BTE chính vì vậy sẽ tăng phi mã trong thời gian tới (Chỉ khoản vài ngày nữa thôi!) => Giá có thể nhảy lên $10 trong ngày đầu tiên giao dịch.
  • ... (Còn tiếp)
Desktop Screenshot 2017.11.04 - 04.16.56.03.png

Tình hình là giá chợ đen BTE đã lên $3 - $5.
Các bạn có thể chuyển BTE về ví ERC20 với mã BTES.
Sau đó tranfer đến ví người bán, tuyệt đối ko chuyển thẳng đến ví ERC20 của người bán trực tiếp từ trên web Bitserial nhé!

Mình đang thắc mắc vấn đề là khi còn 1/2 btes ở lại sàn thì sàn nó có cho buôn bán trên sàn như bcc ko ? Khi giá tăng thì đồng coin của btes có tăng giá theo trên sàn luôn ko ? Và mình lending với giá gốc hay là với giá tăng trên sàn ?

Tình hình là giá chợ đen BTE đã lên $3 - $5.
Các bạn có thể chuyển BTE về ví ERC20 với mã BTES.
Sau đó tranfer đến ví người bán, tuyệt đối ko chuyển thẳng đến ví ERC20 của người bán trực tiếp từ trên web Bitserial nhé!
web nào vậy bạn ?

Đề nghị chủ thớt support admin là cách chuyển lên sàn Coinexchange như nào ? có phải chuyển token về ví ERC20 rồi chuyển từ ví ERC20 lên sàn. hay chuyển thẳng trực tiếp từ tài khoản BTE lên sàn? phải làm rõ điều này để anh em khỏi bỡ ngỡ.

các bác chuyển BTE về MEW lâu không, của em 2 ngày rồi, nó báo confirmed rồi mà kiểm tra trong MEW vẫn chưa có

mình 1 ngày là về rồi
Mai mốt nó lên sàn, giá dance dữ dội các bác sẽ mất thời gian đợi chuyển vào trở lại =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom