HYIP Bitpopular.biz - Lãi giờ - 10% hàng giờ cho 11 giờ, 125% sau 1 ngày

Chuẩn bị trả rcb lượt đầu, mọi người nhận hàng nhé

Good luck!!!!!!!!!! :)
chưa mở rcb hả bác tank?

Nhiều tiền quá cũng khổ

Ko hẳn, tại trả rcb tay nên phải check kỹ, lượng người chơi cũng quá nhiều nên cần thời gian

email đâu cần thiết, chỉ cần đúng U và User thôi. Email chỉ để thông báo thôi ah.
Đâu có biết được số U của ref lúc DEP đâu bác, căn cứ vào username và số tiền DEP, có thể cần cả email đăng ký trên site nữa. Cái trang này không hiện phần DEP và with nên con cờ hó nó mới không cắn trộm được:D

Mình chỉ căn cứ vào số U và user name thôi và refcom thực nhận thôi, còn email thì chịu, ai mà nhớ được...... Mon nào cũng vậy thôi, ref thì ko thiếu nhưng email thì chẳng ai nhớ được cả .

số U mon k biết nhé ;)

Đâu có biết được số U của ref lúc DEP đâu bác, căn cứ vào username và số tiền DEP, có thể cần cả email đăng ký trên site nữa. Cái trang này không hiện phần DEP và with nên con cờ hó nó mới không cắn trộm được:D
Ý mình là lúc request mon không quan trọng email, chỉ cần báo danh số U và Username là được paid rồi, email báo từa lưa cũng được, chả mon nào rảnh đi check email hết. Nhìn user để đối chiếu refcom đã hoa mắt, đối chiếu email làm gì thêm rối não.

Mình chỉ căn cứ vào số U và user name thôi và refcom thực nhận thôi, còn email thì chịu, ai mà nhớ được...... Mon nào cũng vậy thôi, ref thì ko thiếu nhưng email thì chẳng ai nhớ được cả .
Mở RCB mới biết rằng Dep 15$ và 10$ số lãi chẳng khác nhau là bao, Biết Rate RCB trước dep 10$ tránh rủi ro hơn.kaka

Nói chung nên thay đổi user name liên tục vào, thời buổi này của khôn người khó, cẩn thận vẫn hơn, mình nhớ chỉ có thể nhớ được những tên TK PM qua số U chứ ai mà nhớ nổi email, mọi người đổi user name liên tục vào là tốt nhất để tránh những điều đáng tiếc

Nói chung nên thay đổi user name liên tục vào, thời buổi này của khôn người khó, cẩn thận vẫn hơn, mình nhớ chỉ có thể nhớ được những tên TK PM qua số U chứ ai mà nhớ nổi email, mọi người đổi user name liên tục vào là tốt nhất để tránh những điều đáng tiếc
Điều đáng tiếc gì bác, hack acc hả bác ?

có cái request em lộn giữa mail với số U , bác xử lí giùm em phát :))))

spam cái mail thứ 21. Đt đăng nhập 3 cái email khác nhau nó spam thấy khổ

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week