• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM bitmonth - bitmonth.io

chán vãi bác hung ơi, t dùng địa chỉ btc áp vào rồi mà lúc dep lại là địa chỉ khác, làm nào để đổi địa chỉ vậy bác?

chán vãi bác hung ơi, t dùng địa chỉ btc áp vào rồi mà lúc dep lại là địa chỉ khác, làm nào để đổi địa chỉ vậy bác?
Nhọ thế bác :(, khi dep bác không kiểm tra lại địa chỉ dep và địa chỉ site cho hả? Chia buồn vậy :(

lúc áp vào site là cái địa chỉ hay dùng, mà t đăng lên đó. Khi vào blockchain chuyển thì nó tự tạo cái địa chỉ mới chuyển sang, ko hiểu bọn blockchain này luôn

địa chỉ nào thì cũng vào ví mình cả thôi mà bác

lúc áp vào site là cái địa chỉ hay dùng, mà t đăng lên đó. Khi vào blockchain chuyển thì nó tự tạo cái địa chỉ mới chuyển sang, ko hiểu bọn blockchain này luôn
Em tưởng bác copy nhầm địa chỉ BTC để gửi chứ :eek:, còn địa chỉ trong ví của bác thì cái nào chả đc. Ref của bác em đã nhận nhé :p

Nhọ thế bác :(, khi dep bác không kiểm tra lại địa chỉ dep và địa chỉ site cho hả? Chia buồn vậy :(
à được rồi nhé bác, chờ refback bác ơi

Thanh toán instant :D

Withdrawal has been processed. Batch id: a6bc554b43002b9f4a96f1005dede33ddd493ba8606fc82a16faae00aa7b53a1

Hic Coinbase nó không cho chuyển dưới 0.0001 nên đành rcb cho bác 100% vậy :cool:

Send Complete
You've successfully sent 0.0001 BTC (worth $0.12 USD) to 15bpY98xZcZRQS9AieNmHtWGpFfjvtKtJg.

Thank bác!
bác ơi min dep là 0.001 mà bác :v

Hic Coinbase nó không cho chuyển dưới 0.0001 nên đành rcb cho bác 100% vậy :cool:

Send Complete
You've successfully sent 0.0001 BTC (worth $0.12 USD) to 15bpY98xZcZRQS9AieNmHtWGpFfjvtKtJg.

Thank bác!

rcb 80% sent e thêm 0.0007 nhé bác :eek:

rcb 80% sent e thêm 0.0007 nhé bác :eek:
Bác dep bao nhiêu thế, em nhận của bác có 0.0001 thì send hết cho bác 100% rồi còn gi :(

Chiều qua đây xoay vòng. Ad kẹo thấy bà ko chịu add mon

sorry bác, e nhìn nhầm :D

định dep 0.01 nhìn lại mới dep có 0.001

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,978
171,044
Latest member
xaccseller
Back