Help [bitlanders] - Bin La Đen mạng xã hội kiếm BTC đầu tiên

Có vẻ món này ko hào hứng với anh em nhỉ, chờ đến khi làn sóng nó nổi lên thì lại hối tiếc
Fanbox là một bài học đấy, mới chưa đến 2000tv VN thôi, chân trời còn rộng lắm

Về cơ bản nó chả khác Facebook là bao nhiêu (ko tự do xả ,ko chát) nên việc có hàng triệu thành viên VN là hiển nhiên
thấy có vài người đăng kí từ 6-7 năm trc, chả biết đúng hay sai :3

thấy có vài người đăng kí từ 6-7 năm trc, chả biết đúng hay sai :3
Bạn nên biết rằng để có 1 mạng xã hội là cả một đầu tư lớn và lâu
Tiền thân của mạng xã hội này là một trang phân phối phim có tên là Film market, đó là có lẽ là lời giải thích cho hiện tượng này
giống như FanBox, trước đó là một trang có tên là sms. ac nên cơ sở dữ liệu sẽ có các member cũ, kể cả gã khổng lồ facebook cũng ko ngoại lệ trước khi người ta biết đến nó thì nó chỉ là cái mạng cho trường đại học kết nối các sinh viên với cái tên lạ hoắc

đăng stt đăng hình rồi mà sao ko thấy lên tiền @@
Bạn đăng nhưng ko có ai xem thì lấy đâu ra tiền, bạn mang hàng ra chợ bán mà ko ai biết thì lấy gì để đánh giá chất lượng sản phẩm
phải suy nghĩ theo cơ chế thị trường đi, đã qua lâu rồi thời bao cấp, chỉ có khách hàng mới là người đánh giá chất lượng sản phẩm và cho tiền bạn mà thôi

Theo thống kê của mình tất cả các thành viên sau khi đăng kí, có hoạt động đều kiếm được cả

Bạn đăng nhưng ko có ai xem thì lấy đâu ra tiền, bạn mang hàng ra chợ bán mà ko ai biết thì lấy gì để đánh giá chất lượng sản phẩm
phải suy nghĩ theo cơ chế thị trường đi, đã qua lâu rồi thời bao cấp, chỉ có khách hàng mới là người đánh giá chất lượng sản phẩm và cho tiền bạn mà thôi
bác nói hay thế, buzz em cái đi :p
http://www.bitlanders.com/mb/365631

đã buzz cho 2 bạn nhé. CÁc bạn vào buzz lại hỗ trợ mình nhóe: http://www.bitlanders.com/nguyn-huy
Số buzz core của bạn có được chủ yếu nhờ share bài của người khác đấy
vì mình thấy bạn viết rất ít mà số buzz core khá cao, nhưng lưu ý rằng nó có thể bị giảm nếu ta ko làm gì sau 1 time

Số buzz core của bạn có được chủ yếu nhờ share bài của người khác đấy
vì mình thấy bạn viết rất ít mà số buzz core khá cao, nhưng lưu ý rằng nó có thể bị giảm nếu ta ko làm gì sau 1 time

Cám ơn bác, e cũng đang cố nghiên cứu. Mà hình như đi link trong bitlanders nhiều sẽ dễ bị dính spam ko bác

thằng này có vẻ scam, mình mu gift amzon mà nó ko gửi về :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,030
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week