Help [bitlanders] - Bin La Đen mạng xã hội kiếm BTC đầu tiên

Đối với mạng xã hội, khi bạn mới tham gia nó khá buồn tẻ( vì ít người) nhưng thật ra lại là cơ hội rất lớn
Nếu bạn hướng dẫn được cho càng nhiều người thì khi nó bùng nổ thì $$$ sẽ tăng liên tục, mạng xã hội nó sẽ bùng nổ
khi đạt được 1 lượng người nhất định

có link ref thì move qua box ref
Mod đâu cũng được nhưng ngoài link ref thì vẫn còn link gốc mà

Tối nay mình đã có thống kê thu nhập của ngày 25/8, thực sự quá bất ngờ
từ 3 con số sau dấu phẩy giờ chỉ còn 2 con số, 1BTC/tháng chắc ko quá khó:D:p

Cuối tháng tổng kết 1 lần. 75 ngày sau mới thanh toán. Và điều này nữa.
"Chúng tôi có quyền từ chối thanh toán mà không cần giải thích lý do".
Bác nào cứ thử dùng Google dịch xem có phải vậy k? Mới xem qua thấy thế nản luôn

AI biết làm hết âm tiền k? Lúc trưa nghịch, mua thử cái AMZ GC, h nó âm tiền rồi :(

Cuối tháng tổng kết 1 lần. 75 ngày sau mới thanh toán. Và điều này nữa.
"Chúng tôi có quyền từ chối thanh toán mà không cần giải thích lý do".
Bác nào cứ thử dùng Google dịch xem có phải vậy k? Mới xem qua thấy thế nản luôn
đã giải thích ở trang 1 rồi, cái đó là bạn yêu cầu rút bằng BTC nhưng chúng ta có thể mua amazon gif card ngay lập tức khi có tiền. Ngoài lão google thì En mình cũng thàm tạm sài được mà, ko đến nỗ mù chữ đâu

Lại giống Fanbox. Em mãi là người đến sau. Chỉ bổ cho leader thui.
Tư duy như vậy thì chịu thôi vì đây là mạng xã hội,số lượng ngày càng lớn
và nữa, người giới thiệu cho bạn chơi họ cũng ko ăn ko của bạn mà họ sẽ cố hướng dẫn bạn kiếm được , đôi bên cùng có lợi

Thấy có nhiều tài khoản hoạt động 6 năm rồi, hầu như đã ngừng hoạt động, bác giải thích vấn đề này đc ko :D
Có thể nó cũng giống kiểu Fanbox chăng vì Fanbox trước kia tiền thân nó cũng gian lao lắm đã có những thành viên từ rất rất lâu trước khi mình đem nó sang đây,? vì bạn biết đấy BTC cũng chỉ mới đây nên chắc ko thể 6 năm trước đã có như bây giờ

AI biết làm hết âm tiền k? Lúc trưa nghịch, mua thử cái AMZ GC, h nó âm tiền rồi :(
hehhe make lại cho đến khi hết âm, mà sao ko đủ tiền vẫn mua được thế, nếu có mua được chắc cũng chưa nhận được đâu nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week