SCAM Bitgoinv.com - Lãi giờ - 26%-40% hàng giờ cho 4 giờ

Sáng 7h tớ def 20$ nhờ bạn tớ rút chỉ còn 2.6$ nũa thôi,lúc bạn báo thì mình lại không online. hihi. cảm ơn bạn nhiều nhé
ai mà vào lúc 6-7h tối hôm qua thì phê nhỉ. mình vào tận 11h. cũng fake đc vài acc :)))

e rút từ trưa mà vẫn pending :(

Thực ra PM vẫn rút được nhưng phải canh xem người dep mới vào mới rút được, nhưng site này admin giấu thông tin dep, rút nên chẳng biết đường nào mà canh rút cả, ngoại trừ PM ra các phương pháp thanh toán khác vẫn instant đều đều

ủa em mới withdraw dc hết rồi mấy bác ơi , mà sao vẫn chưa về wallet của em ?\

e dep vào bằng btc giờ ko ra bằng PM dc :( biết thế dep vào bằng BM luôn cho rồi tại đang còn dư 20$ đồng

Thực ra PM vẫn rút được nhưng phải canh xem người dep mới vào mới rút được, nhưng site này admin giấu thông tin dep, rút nên chẳng biết đường nào mà canh rút cả, ngoại trừ PM ra các phương pháp thanh toán khác vẫn instant đều đều
thằng này ra 3 site liên tiếp chất lượng bác nhỉ. ae vào sớm ăn đủ

check có patch id ko
Batch is CWBJ1JQBCINZHV1QIB3UV2MGCQ đây bác ạ , mà e vào wallet e bên btc check vẫn ko thấy , hay btc phải đợi 1 tiếng ạ ? tại lần đầu e chơi hypt ạ :(

Batch is CWBJ1JQBCINZHV1QIB3UV2MGCQ đây bác ạ , mà e vào wallet e bên btc check vẫn ko thấy , hay btc phải đợi 1 tiếng ạ ? tại lần đầu e chơi hypt ạ :(
uh. btc phải đợi. đừng nên chơi = btc. chuyển lâu + tốn fee

vậy ra trang vẫn chơi ổn các bác nhỉ ? chắc vẫn chơi tiếp !

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back