BitFinest - lãi 0.15% - 0.21% hằng giờ ( 3.6% - 5.04 % hằng ngày)

Sao kì vậy ta check bằng https://btc.blockr.io/ thì báo đã xác nhận 20 confirm

Nhưng kiểm tra ví của nó vs trong blockchain thì chưa có xác nhận nào

Attachments

• bandicam 2016-09-03 13-30-28-273.jpg
    bandicam 2016-09-03 13-30-28-273.jpg
    86 KB · Views: 41
  • bandicam 2016-09-03 13-31-41-513.jpg
    bandicam 2016-09-03 13-31-41-513.jpg
    44.2 KB · Views: 37
ôi trời quan tâm chi cái dòng Transaction not found khi nãy bác nói t log vào rút cũng thấy thế khi check nhưng mail coinbase báo có tiền gửi vào ví của m và log vào xem thì đúng là số vừa rút từ site vãi các bác :oops::oops:

ôi trời quan tâm chi cái dòng Transaction not found khi nãy bác nói t log vào rút cũng thấy thế khi check nhưng mail coinbase báo có tiền gửi vào ví của m và log vào xem thì đúng là số vừa rút từ site vãi các bác :oops::oops:
đó là bác sài coinbase! mấy nay rút vào ví blockchain bình thường có sao đâu. Tự dưng hôm nay rút 2 phát ko về ví cảnh báo ae thôi ;)
Có thể blockchain có vấn đề api!

Hình như vào cuối tuần blockchain hay có vấn đề nhỉ :confused: cứ trên tinh thần tối nay rút về hết rồi chờ site mới

Không phải đâu, site có vấn đề nhé, thanh toán chậm, t vừa rút vốn rồi, nó báo thành công nhưng 10 phút sau tiền mới về. Anh em ai còn tiền thì vào rút đi. Đợi có site mới sẽ kêu anh em chiến tiếp

Không phải đâu, site có vấn đề nhé, thanh toán chậm, t vừa rút vốn rồi, nó báo thành công nhưng 10 phút sau tiền mới về. Anh em ai còn tiền thì vào rút đi. Đợi có site mới sẽ kêu anh em chiến tiếp
ẹc...chẳng nhẽ ví của nó hết tiền r ...hoang mang vãi :oops::oops:

Qua ngày mai anh em dừng Dep nhé. Ăn lãi tầm 2 ngày tới rồi rút. Đánh nhanh thắng nhanh. Sau này có site mới sẽ tiếp tục giới thiệu cho anh em chiến. Đừng ham mãi 1 site mà dễ chết
mai rút chắc được thớt nhỉ , minh chua thay lời đâu cả

THẾ QUYẾT ĐỊNH RÚT VỐN HẢ THỚT
Tiền rcb mình gửi bạn là bạn đã lời rồi nhé. Thêm tiền lãi bạn ăn đc nữa thì cũng lời được 1 ít rồi. T cũng ăn được ít thôi, mấy site như này đừng nên ham mà mất hết. Mỗi site 1 ít thì sẽ đc nhiều thôi. Rút vốn bác nhé

Tiền rcb mình gửi bạn là bạn đã lời rồi nhé. Thêm tiền lãi bạn ăn đc nữa thì cũng lời được 1 ít rồi. T cũng ăn được ít thôi, mấy site như này đừng nên ham mà mất hết. Mỗi site 1 ít thì sẽ đc nhiều thôi. Rút vốn bác nhé
uk mình mới rút nó bảo gửi rùi mà mình vào blockchain thì không thấy tiền về , hoang man cậu nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom