Other bitearn.org lãi ngày 4% mãi mãi tặng 12$ miễn phí

Nhờ mod sửa lại tiêu đề: bitearn.org lãi ngày 4% mãi mãi tặng 12$ miễn phí. cám ơn

EDIT: Sẽ cập nhật lại: thông tin mình đưa ra chưa chính xác nhé

Site còn 1 ngày nữa sẽ chạy. đăng ký nhanh để nhận 12$ free. mindep 10$. site đang hoàn thiện sẽ cập nhật news sau nhé. Site cực xịn nhé các bạn.
- Click quảng cáo để kiếm tiền
- 4% ngày mãi mãi
- Thanh toán: ngay lập tức
- Site bảo mật cực tốt, hàng đầu luôn nhé và rất nhiều cổng thanh toán
Mình sẽ có chế độ RB khi site chạy nhé. các bạn cứ yên tâm :D
https://www.bitearn.org/?ref=hoanglan
View attachment 93500

https://www.bitearn.org/
theo thớt. báo danh đã, RCB thì tùy thớt :D
id: webmmo4you

Theo thớt. Điểm danh. Rcb tuỳ gia chủ nhá.
ID:duvami
Mà chưa thấy chỗ nhập ví nhỉ

Thớt cho mình hỏi là web PTC mà bị xóa mất forums tức là nó scam đúng ko ạ? Mình thì ko có tiền nạp vào đâu, chỉ click quảng cáo thôi mà chưa lần nào rút được tiền. Toàn dính scam hết -_-

Có bác này cheat nó delete acc mình ko chịu trách nhiệm đâu nhé :D. Site nó đầu tư khủng thế với lại rules nó cấm cheat nhé. nó phát hiện liền và xóa ngay nếu bạn dep với link dưới đó nghe. Cảnh báo rồi đó :D

Mình chưa chơi PTC nhưng site này click ads của nó có tiền là nó cho rút. mình chưa biết giá click của nó thế nào, min rút 1$ nhé

Mình chưa chơi PTC nhưng site này click ads của nó có tiền là nó cho rút. mình chưa biết giá click của nó thế nào, min rút 1$ nhé

Thớt cho mình hỏi là web PTC mà bị xóa mất forums tức là nó scam đúng ko ạ? Mình thì ko có tiền nạp vào đâu, chỉ click quảng cáo thôi mà chưa lần nào rút được tiền. Toàn dính scam hết -_-

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,790
Latest member
leeweixiao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back