Spotlight [Bitcoin] Hợp tác cùng kiếm BTC :)

ko hiểu sao mình làm mấy site trên mà tiền ko về nhỉ, chỉ về được 2 site trong số cả đống site của thớt, nản vải

ko hiểu sao mình làm mấy site trên mà tiền ko về nhỉ, chỉ về được 2 site trong số cả đống site của thớt, nản vải
trên đó là mười mấy site nhưng cài ví của thớt nên phải đổi lại ví! thì tiền mới về ko thì về thớt hết! (mình nghĩ là thế :D) chỉ có cái suft 3.5ph là mới về ví mình thôi :D

trên đó là mười mấy site nhưng cài ví của thớt nên phải đổi lại ví! thì tiền mới về ko thì về thớt hết! (mình nghĩ là thế :D) chỉ có cái suft 3.5ph là mới về ví mình thôi :D

Bạn nói cho cẩn thận, mình thừa nhận đó là link ref (có dạng tên site ?ref= số ví) và cho đó là công mình post + update cho topic này. Mình ăn được 10% từ site (0.0000033 BTC), tiền các bạn không về thì mình cũng được ăn tiền ref chắc! :binhsua149: Bạn không thích thì cút chỗ khác mà kiếm! :binhsua140:
Tiền của bạn không về do:
1. Nhiều người tham gia => site kẹt do thanh toán auto
2. Site hết BTC bonus (chỉ trừ những site surf lấy trafic là không hết BTC do có 1 số người nạp BTC vào duy trì trafic)

P/s: Suy nghĩ cẩn thận trước khi nói! Nếu bạn không có tự trọng thì mình không khách sao nữa!

6 -9 ngày sau btc tăng giá lại nhé
thánh phán đấy
các cháu cứ để lại nếu muôn rate cao

Bạn nói cho cẩn thận, mình thừa nhận đó là link ref (có dạng tên site ?ref= số ví) và cho đó là công mình post + update cho topic này. Mình ăn được 10% từ site (0.0000033 BTC), tiền các bạn không về thì mình cũng được ăn tiền ref chắc! :binhsua149: Bạn không thích thì cút chỗ khác mà kiếm! :binhsua140:
Tiền của bạn không về do:
1. Nhiều người tham gia => site kẹt do thanh toán auto
2. Site hết BTC bonus (chỉ trừ những site surf lấy trafic là không hết BTC do có 1 số người nạp BTC vào duy trì trafic)

P/s: Suy nghĩ cẩn thận trước khi nói! Nếu bạn không có tự trọng thì mình không khách sao nữa!
bác nói thế này là khá gay gắt và khá nặng! em có mở ngoặc là nghĩ thế chứ ko khẳng định! vì e chỉ biết 1 số trong đó là có link ref! còn bác nói cút đi như thế là ko được! :binhsua163:

bác nói thế này là khá gay gắt và khá nặng! em có mở ngoặc là nghĩ thế chứ ko khẳng định! vì e chỉ biết 1 số trong đó là có link ref! còn bác nói cút đi như thế là ko được! :binhsua163:

Xin lỗi, đây là mục thảo luận về BTC (giá tăng, giảm, BTC free, .....), mình chỉ có nhiệm vụ share và mình không tiếp nhận những cmt đâm chọt mình. Có đâm có chọt thì ra shoutbox của 4rum hoặc là add nick yahoo mình (more info) mình sẵn sàng tiếp.

P/s: Topic này thảo luận về BTC

Xin lỗi, đây là mục thảo luận về BTC (giá tăng, giảm, BTC free, .....), mình chỉ có nhiệm vụ share và mình không tiếp nhận những cmt đâm chọt mình. Có đâm có chọt thì ra shoutbox của 4rum hoặc là add nick yahoo mình (more info) mình sẵn sàng tiếp.

ko phải là tiền về ví thớt đâu, mà là ko biết site nó chi trả có vấn đề ấy, mình chắc chắn là tiền ko về ví thớt, mấy bạn đừng có đâm chọt thớt nhé, người ta có lòng share vậy là tốt rồi

vâng! e biết! và cũng stop tại đây!e ko thích chọt ng khác! thế bác cho em hỏi:
1-giá BTC là 106 vậy cho em hỏi 106 đó là 1btc hay là 0.01 btc!
2-rồi số btc bên easycoin.net có chuyển qua coinbase.com đc ko? chuyển qua bằng cách sent btc trong tài khoản ấy được ko?

vâng! e biết! và cũng stop tại đây!e ko thích chọt ng khác! thế bác cho em hỏi:
1-giá BTC là 106 vậy cho em hỏi 106 đó là 1btc hay là 0.01 btc!
2-rồi số btc bên easycoin.net có chuyển qua coinbase.com đc ko? chuyển qua bằng cách sent btc trong tài khoản ấy được ko?

1. rate: 1BTC = 106$
2. Có mục send là được, điền BTC address bên coinbase vào rồi send

cút chỗ khác mà kiếm
:binhsua163:định nhắm ngâm theo mà nge click vô đọc đc câu này nên nghĩ lại đi vào rùi đi ra

:binhsua163:định nhắm ngâm theo mà nge click vô đọc đc câu này nên nghĩ lại đi vào rùi đi ra

trên đó là mười mấy site nhưng cài ví của thớt nên phải đổi lại ví! thì tiền mới về ko thì về thớt hết!

Vậy mới sáng sớm bạn vào topic của mình thấy cái câu này thì cảm thấy thế nào? :binhsua163:

Xin lỗi nhưng chú nói ngu vãi cả ra, người ta nói cút cũng không có oan đâu

1. rate: 1BTC = 106$
2. Có mục send là được, điền BTC address bên coinbase vào rồi send
bác cho em hỏi em muốn chuyển từ thằng coinbase mà nó bắt veri bank! mà thấy hướng dẫn khó quá! ko có bank của nó thì làm sao veri để mà chuyển đc! em đang dùng 2 ví trên

- - - Updated - - -

Xin lỗi nhưng chú nói ngu vãi cả ra, người ta nói cút cũng không có oan đâu
1- là em biết là em sai
2- ko biết thì bác cũng ko cần gay gắt thế, em đã có chú thích là nghĩ như thế chứ ko khẳng định
3-thấy cái tiêu đề là hợp tác thì e biết và chấp nhập làm ref! đây là 1 cái mới với em! ko biết thì bác chỉ chứ ko cần phải nói thế! mới sáng sớm vào đã thấy thế

Announcements

Forum statistics

Threads
421,083
173,159
Latest member
100inrupees

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back