trên bitcointalk nói scam rồi nhé nó tự ý lấy 15% số coin ngoài ico ra bán nên giá mói dow nhé. may k bị dính thằng này @@ nguy hiểm quá :D

giá đang tụt thê thảm mấy thằng cá mập thì cứ cố gắng chống đỡ để ko bị lỗ khi buy với số lượng lớn giá cao giờ thì cứ thế mà tụt từ từ nhé. nó câm miệng đi thì được nó nói đổi sang đồng tiền mới chớ khác gì scam đồng tiền cũ rồi phát truyển dự án mới để scam tiếp. mong sao những dự án sau ko dính vào thằng này nữa chứ lỡ dính nhầm ico hay coin khác của nó thì chỉ có mà chết ngoắc:(.một mình quản cả cái dự án biết là có mùi rồi. may mà vẫn còn có lời từ lúc trade coin này:D.

Bởi vậy thấy cái coin nào thằng nào làm 1 mình là tránh xa :D

Khuyên các bạn . Nên chơi nào mà có Nhật tham gia như vậy sẽ ít rủi ro hơn . Đơn cử như coin Comsa đấy

mua nhiều không bạn
1,26 btc lên 2,6 mà ko bán cuối cùng sml còn 0,86 btc. từ lức đầu mình trade con này thì mình chỉ có 0,064 btc thôi mới chơi được 3 ngày tuy lhôm nay chốt lỗ nhưng tính tổng thì mình cũng được khoảng x12 nó:D

Mấy ông cá mập lỗ nhiều quá nên phải cắn răng mua vào thêm để chống site scam lun nhưng có vẻ ko ăn thua nhỉ :D

các thanh niên toàn thấy bán lỗ ngồi khóc, tui vào 500$ giá ico xong rút coin ra sàn chờ mãi nó éo pay giờ coi như mất trắng đây này :mad:

Mấy ông cá mập lỗ nhiều quá nên phải cắn răng mua vào thêm để chống site scam lun nhưng có vẻ ko ăn thua nhỉ :D
thằng admin nó cũng ác nó scam thì câm mẹ mồm đi cho bọn kia không có cớ xã hàng đàng này nó ăn xong nó phá:D. mà đầu đuôi câu chuyên cũng tại máy đứa đầu tư tham ăn . ai bảo xúi thằng admin là đừng free 50btb làm gì . nếu không scam 50 btb đó thì mọi chuyện đã khác . tham thì thâm thế thôi. nhiều thằng *** lấy được tiền của nó nữa n1o chạy mất rồi:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,845
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week