thớt ơi mình tính nạp btc vào để buy 200 btbc thì mình được rút 50free với lại 200 nữa là 250 phải không thớt

thớt ơi mình tính nạp btc vào để buy 200 btbc thì mình được rút 50free với lại 200 nữa là 250 phải không thớt
Buy 250 BTBc mới dc, mà có khi vài ngày nữa ra ví ko cần nạp cũng rút dc, đang theo dõi

Update : Bitbase đã gộp token vào với BTBc, mỗi ngày gộp 15%, và đang quét acc, acc nào không mua token sẽ bị thu hồi 50 BTBc miễn phí, acc nào mua token mà dưới 200 token như yêu cầu thì họ chỉ quy đổi BTB token sang BTBc theo tỉ lệ 1-1, 50 BTBc cũng sẽ bị xóa

Giờ ai muốn xài 50 BTBc free thì mau lên sàn mua 200 BTBc để tránh bị thu hồi

Last edited:
như ko

Thằng admin đang bị chửi SML kìa. :D
nó xoá 50 coin free là chuẩn rồi nên thằng nào chửi là tào lao, cơ mà coin ăn từ ref nó cũng xoá mới nhục

Gửi BTBc lên sàn coinexchange ở đây

Luật chơi lại tiếp tục thay đổi rồi các bác. Nó sẽ ko transfer tiếp tục 15% hàng ngày nữa vì bị bán tháo làm giá giảm. Nó sẽ chuyển hết token về lending. Thằng này có vẻ như chả có tính trước gì cả, đến lúc làm thì toàn hỏng

Luật chơi lại tiếp tục thay đổi rồi các bác. Nó sẽ ko transfer tiếp tục 15% hàng ngày nữa vì bị bán tháo làm giá giảm. Nó sẽ chuyển hết token về lending. Thằng này có vẻ như chả có tính trước gì cả, đến lúc làm thì toàn hỏng
thật vậy sao bro :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week