200 BTB token 1 ngày lãi được bao nhiều BTBc vậy bác :p
Chắc tầm 0.00 mấy gì đó...
1000 coin thì hoạ mai mỗi ngày được 1 coin :D

Chắc tầm 0.00 mấy gì đó...
1000 coin thì hoạ mai mỗi ngày được 1 coin :D
Học toán chưa có biết tính % ko mà phán như thánh thế , cái chữ ký đã thấy hãm vào đọc cái tiêu đề còn thấy hãm hơn. ICO MLM vô danh mà cứ làm như là của Ico tập đoàn nào to lắm uý tín lắm. Tự tin thái quá

Last edited:
Học toán chưa có biết tính % ko mà phán như thánh thế , cái chữ ký đã thấy hãm vào đọc cái tiêu đề còn thấy hãm hơn. ICO MLM vô danh mà cứ làm như là của tập toàn nó to lắm uý tín lắm. Tự tin thái quá

Tội nghiệp cho người mới học hết lớp 1

Em học ngu lắm, chỉ có bằng ĐH UCLA thôi, cỡ như RMIT vẫn chỉ tuổi ruồi nhé thôi :( (Chọc chi cho em ngứa, em nổ!)

Nếu 2 bác biết cụ thể Bitbase sẽ chia bao nhiều % thì show hộ em cái bằng con số cụ thể được ko?
Chứ theo em được biết thì người nắm giữ Token ICO, giống như người nắm giữ cổ phần cty thôi.
Số % chia cho cổ đông theo từng level là cố định.
Cty làm ăn có lời nhiều thì ăn nhiều, ít ăn ít. Nghĩa là không phải ngày nào cũng chia đều nhau, mà sẽ có ngày ít ngày nhiều.

Hình thức này sẽ chia theo tỷ lệ cổ tức - Tuy là cũng nhận mỗi ngày, nhưng cách tính nó khác hoàn toàn kiểu Stake.
Nếu thật vậy thì con số nhận được sẽ rất thấp và tuỳ thuộc vào sự khả năng làm ăn của Bitbase.
Tỷ lệ % ở đây là dựa trên doanh thu hoặc net profit, Chứ không phải dựa trên số lượng Token đang nắm giữ!
Số lượng Token sẽ chỉ quyết định Level nhận thưởng mà thôi.

VD như:
- Ai có từ 100 - 1000 Token, mỗi ngày nhận 0.1% /Net Profit của Cty
- Ái có từ 1001 - 5000 Token, mỗi ngày nhận 0.2% /Net Profit
- Ai nào mua 5001 - 10000 Token, mỗi ngày nhận 0.3% /Net Profit

Thế giới bao la rộng lớn, có nhiều cái em chưa biết hết, bác nào biết thông não hộ em... Chứ nói kiểu mĩa mai thế có được khỉ gì đâu trời...

Em học ngu lắm, chỉ có bằng ĐH UCLA thôi, cỡ như RMIT vẫn chỉ tuổi ruồi nhé thôi :( (Chọc chi cho em ngứa, em nổ!)

Nếu 2 bác biết cụ thể Bitbase sẽ chia bao nhiều % thì show hộ em cái bằng con số cụ thể được ko?
Chứ theo em được biết thì người nắm giữ Token ICO, giống như người nắm giữ cổ phần cty thôi.
Số % chia cho cổ đông theo từng level là cố định.
Cty làm ăn có lời nhiều thì ăn nhiều, ít ăn ít. Nghĩa là không phải ngày nào cũng chia đều nhau, mà sẽ có ngày ít ngày nhiều.

Hình thức này sẽ chia theo tỷ lệ cổ tức - Tuy là cũng nhận mỗi ngày, nhưng cách tính nó khác hoàn toàn kiểu Stake.
Nếu thật vậy thì con số nhận được sẽ rất thấp và tuỳ thuộc vào sự khả năng làm ăn của Bitbase.
Tỷ lệ % ở đây là dựa trên doanh thu hoặc net profit, Chứ không phải dựa trên số lượng Token đang nắm giữ!
Số lượng Token sẽ chỉ quyết định Level nhận thưởng mà thôi.

VD như:
- Ai có từ 100 - 1000 Token, mỗi ngày nhận 0.1% /Net Profit của Cty
- Ái có từ 1001 - 5000 Token, mỗi ngày nhận 0.2% /Net Profit
- Ai nào mua 5001 - 10000 Token, mỗi ngày nhận 0.3% /Net Profit

Thế giới bao la rộng lớn, có nhiều cái em chưa biết hết, bác nào biết thông não hộ em... Chứ nói kiểu mĩa mai thế có được khỉ gì đâu trời...
Uhm, Thế Cơ à kinh nhờ. Dự án Căng phết đấy không đùa đc đâu :D:D

Uhm, Thế Cơ à kinh nhờ. Dự án Căng phết đấy không đùa đc đâu :D:D
Thông não em vụ % đi bác :D
Em nói thật á... Gì hổng biết em hỏi...

Thật lòng mà nói dự án Bitbase này là dự án mập mờ. Hầu như chẳng có gì rõ ràng. Nó dựa chủ yếu vào từng tình huống rồi thằng Admin đưa ra cách giải quyết. Xem White Paper cũng chẳng thấy nó đã động gì ngoài việc nó bảo dùng đến 70% số tiền huy động được cho việc Development :( Nó bảo PHASE 1 bán 0.1$ tổng 25tr coin, mà có thấy nó làm thế đâu. Không biết nó viết White Paper ra để làm giống gì.
Nếu theo dõi kỹ nó sẽ thấy nó viết web này ra 1 mình, không có team (tự nó xác nhận nhá không phải mình bịa, nó bảo nếu nó nói nó viết 1 mình thì không tạo được niềm tin cho nhà đầu tư nên ban đầu nó đưa hình ra team 6-7 người thì trên bitcointalk lần ra được tất cả đều là hình trên trang dating kể cả hình nó nên nó xoá team và sau này ai hỏi nó cũng bảo nó dev 1 mình). 1 người có thể làm rất nhiều việc như dev coin, đưa coin lên sàn, quản lý tất cả thì quả là siêu nhân.
Công ty của nó là trang https://cryptobase.cc/ cũng là 1 trang đầu tư chứ chẳng có ****** gì. Viết khá sơ sài kể cả phần About cũng đi edit chứ không tự viết.
Kết: Không khẳng định 1 mình nó không thể làm được tất cả. Mấy thánh VN còn đưa coin lên sàn được nữa là thằng có thể huy động được vài chục triệu $. Nó có đăng ký công ty ở Anh mà ở đấy họ quản lý cũng gắt nên nếu nó scam cũng nguy hiểm cho nó. Vấn đề là sợ nó bắt mấy bạn đầu tư tiền ăn lãi riêng còn token nhận lãi suất theo profit thì không nên day vào nó nữa. Chào thân ái

hỏi chúa m đọc commend mà éo hiểu t đang nói đùa hay nói thật ả. dự án của mày 10 năm nữa t đầu tư cho nhé.Đọc cái tiêu đề đã thấy hãm lz rồi,

Last edited:
hỏi chúa m đọc commend mà éo hiểu t đang nói đùa hay nói thật ả. dự án của mày 10 năm nữa t đầu tư cho nhé.Đọc cái tiêu đề đã thấy hãm lz rồi,
Đang hỏi cái vụ % Bitbase - Claim Reward mỗi ngày ba ơi :))

Bác chủ có vẻ nóng nhỉ, thông tin là vậy ai theo thì sẽ theo lo gì mà.

không chơi nhưng cũng mong nó đừng scam cho mấy ae được nhờ. Chờ nó lên sàn còn mua vào 1 ít.

scam chưa mấy bác :D lúc đầu em ref đuọc gần 200 ref thực mà được vài ngày xảy ra vụ bên bitcointalk em cũng nghỉ luôn . giờ chỉ có hơn 500 btbc . nó pay thì ngon quá

chủ top ghi 27/10 lên sàn mà giờ ko thấy nói sàn nào, lên chưa
dời lại vài ngày làm cho hệ thống hoàn hảo rồi bay có sau đâu b, phóng phi thuyền vào không gian còn phải hoãn tới hoãn lui, chỉ cần 1 con chim đậu trên đầu tên lửa là hoãn rồi

dời lại vài ngày làm cho hệ thống hoàn hảo rồi bay có sau đâu b, phóng phi thuyền vào không gian còn phải hoãn tới hoãn lui, chỉ cần 1 con chim đậu trên đầu tên lửa là hoãn rồi
Thế thì phải cập nhật tình hình quan trọng ngay trên #1 cho ae dể theo dõi nhé. Chứ tìm đọc hết các comment chắc mù.

Log vô bitbase nó nằm chình ình ra đó, chắc bạn còn chưa tạo tk, mình đang đi du lịch nghỉ ngơi, ko rảnh mà cập nhật, ai có việc quan trọng thì lh trực tiếp.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,041
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back