Journey BinhTNguyen - Kiếm tiền từ PTC, Invest và Faucet

MONIKTOP vừa có chương trình khuyến mãi cộng 2% đến ngày 10/7 hết hạn
TUY NHIÊN DOMAIN của trang chỉ có hạn đến 17/08/2020, mình sẽ bỏ qua lượt này không dep chờ động thái mới từ trang

Link đăng kí :moniktop.ru/?i=1630

Hàng tháng đều có các cuộc thi với tiền thưởng khá cao, đặc biệt có những contest dễ làm lắm các bạn như click được nhiều shortlink nhất trong 1 tháng, làm đc nhiều offer nhất trong 1 tháng...
Hãy đăng ký tham gia kiếm tiền 4.0 nào các bạn

Link : https://grab.tc/?ref=46105

PHẦN THƯỞNG CHO NGƯỜI CLICK NHIỀU SHORTLINK NHẤT TRONG 1 THÁNG

THƯỞNG CHO NGƯỜI LÀM NHIỀU OFFER NHẤT TRONG 1 THÁNG

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Attachments

65.4 KB · Views: 80
Có anh em nào làm dịch vụ spam tăng traffic cho site không nhỉ. Inbox mình nhé

Trang này cũng ngon nhưng mấy cái shortlink của tiền ảo quảng cáo popup nhiều quá trời. Gần cả trăm shortlink một ngày mà có mấy cái thì dễ qua nhưng có mấy cái nó shortlink popup quảng cáo có cả 18+ luôn đầy màn hình rồi tự nó đẩy sang trang khác mình không tài nào nhập captcha được mà chặn popup thì không được. Nói chung là tạm dc. Mình có ref cho bạn. Cảm ơn bạn đã giới thiệu trang web.

up tiếp cho những ai chưa biết đến MONIKTOP

Link đăng kí :moniktop.ru/?i=1630

Attachments

20.6 KB · Views: 85
Trang này cũng ngon nhưng mấy cái shortlink của tiền ảo quảng cáo popup nhiều quá trời. Gần cả trăm shortlink một ngày mà có mấy cái thì dễ qua nhưng có mấy cái nó shortlink popup quảng cáo có cả 18+ luôn đầy màn hình rồi tự nó đẩy sang trang khác mình không tài nào nhập captcha được mà chặn popup thì không được. Nói chung là tạm dc. Mình có ref cho bạn. Cảm ơn bạn đã giới thiệu trang web.
Cám ơn bạn, đúng vậy có mấy cái shortlink quá nhiều popup,muốn thoát khỏi popup đó phải tìm đúng dấu X tắt popup :), có mấy cái thì rất dễ qua. Mình có 2 trang coin uy tín khác bạn có thể tham gia kiếm thêm ( https://mmo4me.com/threads/kiem-coin-free-uy-tin-voi-coinpay.411768/)
ngoài ra bảng upgrade của GRAB đây :

Up cho 1 trang tốt, giá coin đang dần lên

mình muốn hỏi về phần khai thác CPU, mình ấn start xong tắt tab đó đi thì còn tự chạy ko hay phải treo tab trang đó

mình muốn hỏi về phần khai thác CPU, mình ấn start xong tắt tab đó đi thì còn tự chạy ko hay phải treo tab trang đó
bạn phải treo tab đó nhé, tắt là ko còn chạy

Trang coin đag rất nổi trên các forum nước bạn, sao mình ít người chơi coin vậy ta

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week