[Bình luận đá banh] Việt Nam - Indonesia

Nói thật nhé, có ngon thì vứt bọn nhập tịch ra, lấy indo chính gốc đá vs VN đi. VN **************** cho bay đầu

Nói thật nhé, có ngon thì vứt bọn nhập tịch ra, lấy indo chính gốc đá vs VN đi. VN **************** cho bay đầu

Chưa chắc đâu bạn ah, mà bóng đá ko ai cấm cho cầu thủ ngoại đá bóng cả.

Thôi đi các chú: đã nói trứoc rồi Việt Nam vẫn là Việt Nam. Ăn tục nói phét là giỏi thôi. Đá thì yếu mà đặt ra mục tiêu vô địch, nhìn thì biết sang bảng kia chắc không qua nổi vòng loại ý:binhsua122:

Thôi chuyển gì cúng đâu vào đấy. Vô địch thì tai nạn càng nhiều thôi. Như vậy chắc lại càng tốt đấy chứ!

hình ảnh đẹp nhất trong ngày ....

Nhập tịch = Nhục ... Nếu bọn nó có đủ trình độ bằng cách thi đấu bằng các cầu thủ của nước mình ... thì đã ko phải đã nhập tịch cả mớ ... :))))))))))))))))))))))))))))))))))) Điều này cũng chứng tỏ nên bóng đá nước nó cũng chẳng phát triển gì trong khâu đào tạo trẻ ... vứt đi hahahaha ... ko bao giờ tiến xa vào khỏi cái Đông Nam Á ... :)))))))))))))))

Nói thật chưa lúc nào mình xem Việt Nam đá mà tức như trận hôm nay. Ngoài Thành Lương với Bửu Ngọc ra mấy thằng khác đá ức chế kinh khủng, khống chế bóng như bọn nghiệp dư, chuyển bóng thì như shit. Thua bàn đầu tiên xong mình tắt tivi luôn, coi nữa chỉ thêm tức.
Hình như Việt Nam mình càng ngày càng thụt lùi thì phải. Thời Huỳnh Đức rồi đến Văn Quyến(bán độ), 2 cái thời này mình coi còn có hy vọng. Còn mấy cái thời về sau coi chỉ tăng thêm ức chế.

Last edited by a moderator:
Trọng Hoàng đá công như bullshit ...

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week