Bình chọn Vòng 2 cho các MR MMO 2012

Vòng 2, Bạn bình chọn cho MR nào

• danielluu92

Votes: 15 23.8%
  • vn_kun1

Votes: 2 3.2%
  • stevenkhoa

• kid_ch0c0latte

Votes: 4 6.3%
  • vicvaness

• huudung1989

Votes: 8 12.7%
  • Trung_Peter

Votes: 4 6.3%
  • conduongmua

Votes: 12 19.0%
  • hoangsonvu9

Votes: 6 9.5%
  • freedom

Votes: 8 12.7%

• Total voters
    63
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Reactions
1,686
MR
0.000
Chat with me via Skype
vote cái này đúng là ai quen biết nhiều là win thôi , nhưng ko sao đâu cu kid à có 30% được tính thôi còn đến 70% là từ BTC. Cũng giống như v1 đấy có bạn số thanks lên 90 mà vẫn rớt trong khi đó cũng có bạn số thanks chỉ 20 30 cũng vào , cho nên mình nghĩ ko sao đâu.

Cũng ko hẳn quen biết nhiều được vote nhiều đâu em.
BTC nên thêm 1 câu nhấn mạnh là vòng 2 xét tài năng và khả năng vấn đáp của thí sinh - ko liên quan tới vòng 1 đã qua hay bất kỳ yếu tố nào khác.
Cũng mong BTC bổ sung thêm rule là thí sinh ko được kêu gọi vote dưới mọi hình thức, nếu thích bạn họ sẽ vote cho bạn thôi.

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
Giải này nhường lại cho kid_ch0c0latteLukeLucy chứ mình ko dám nhận =))
từ vòng 2 có đi kêu gọi vote vote nữa đâu mà nhường lại j bác :m145:

---------- Post added at 01:13 PM ---------- Previous post was at 01:11 PM ----------

BTC nên thêm 1 câu nhấn mạnh là vòng 2 xét tài năng và khả năng vấn đáp của thí sinh - ko liên quan tới vòng 1 đã qua hay bất kỳ yếu tố nào khác.
Cũng mong BTC bổ sung thêm rule là thí sinh ko được kêu gọi vote dưới mọi hình thức, nếu thích bạn họ sẽ vote cho bạn thôi.
duyệt ý này , hehe :D Từ vòng 2 ai kêu gọi vote ko dc tính , hehe :D

tất nhiên là ko liên quan đến v1 rồi , e chỉ lấy v1 làm vd cách chấm của BTC thôi, còn ko được kêu gọi vote dưới mọi hình thức thì ko thể nào vì có kêu gọi cũng có ai biết đâu , cứ để tự nhiên như vậy là đc rồi

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
BGK quyết định hết thì các bạn cũng sẽ nói ko công bằng, dựa vào vote của tất cả mọi người các bạn cũng nói không công bằng, ko thể làm vừa lòng hết tất cả mọi người. BTC chỉ biết thực hiện phương pháp hạn chế tối đa sự bất công bằng thôi. Mình thấy phương pháp 30% Vote poll này là khách quan nhất rồi

Reactions
1,107
MR
0.000
BGK quyết định hết thì các bạn cũng sẽ nói ko công bằng, dựa vào vote của tất cả mọi người các bạn cũng nói không công bằng, ko thể làm vừa lòng hết tất cả mọi người. BTC chỉ biết thực hiện phương pháp hạn chế tối đa sự bất công bằng thôi. Mình thấy phương pháp 30% Vote poll này là khách quan nhất rồi

bình chọn thì đã có thank trong bài thi từng người, làm vậy đã nói ở trên rằng, sẽ gây bất bình cho những bạn không đc ai biết đến nhiều như vukun ... ko ai biết = lượng vote thấp >< dù bài thi có hay hay không

btc chấm đi , vì ai kiến nghị j , hay ko đồng lòng, đã tham gia, phải có rule, biết rule "không hợp " mà vẫn tham gia, thì phải chấp nhận, sòng phẳng!

Last edited by a moderator:
Vote poll thì một người chỉ có thể vote cho 1 người, ko như nút thanks. Tạo cái poll này để mọi người thể hiện quyền công dân của mình trên diễn đàn và để mọi người chú ý tới. Ko có sự bình chọn của mọi người thì cuộc thi còn gì thú vị nữa :m020: hạn chế tối đa sự thiếu công bằng rồi mà

hoangsonvu9

Senior
Reactions
456
MR
0.000
Vote poll thì một người chỉ có thể vote cho 1 người, ko như nút thanks. Tạo cái poll này để mọi người thể hiện quyền công dân của mình trên diễn đàn và để mọi người chú ý tới. Ko có sự bình chọn của mọi người thì cuộc thi còn gì thú vị nữa :m020: hạn chế tối đa sự thiếu công bằng rồi mà

Chắc t mình ta cô đơn thôi, các Mr khác hút mem ghê :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week