[Bình chọn] Soft Xiao hay máy trạm

Bạn chọn soft capcha nào

• Soft xiao

Votes: 16 24.2%
  • Soft máy trạm

Votes: 46 69.7%
  • Khác

Votes: 4 6.1%

• Total voters
    66
Status
Not open for further replies.
KO những soft mà gỏ trên trình duyệt cũng bị,hơn 300 capt hay 1 tiếng là tứ quí a ra lia lịa,đành ngậm ngùi nhắm mắt gõ bừa, bữa giờ thử gõ hết rồi mà chưa trường hợp nào đúng

Nếu so sánh soft xiao và soft asian thì cái nào hơn nhỉ

server máy trạm bị sao ấy nhỉ, sáng nay vào đăng nhập thì báo lỗi.

Theo haphuong nói thì không còn hình con mèo mà hôm qua mình gõ thì vẫn còn hình còn mèo. Còn cái vụ 4 chữ a thì phải gõ thôi chứ biết sao. Chỉ thắc mắc là số lượng nó xuất hiện quá lớn thôi!

Theo haphuong nói thì không còn hình con mèo mà hôm qua mình gõ thì vẫn còn hình còn mèo. Còn cái vụ 4 chữ a thì phải gõ thôi chứ biết sao. Chỉ thắc mắc là số lượng nó xuất hiện quá lớn thôi!

Thi thoảng nó mới có 1 hình thôi.

---------- Post added at 08:50 AM ---------- Previous post was at 08:50 AM ----------

Thi thoảng nó mới có 1 hình thôi.

Maytram chữ to mình thấy dễ nhìn ko cần chăm chú, gõ đã tay sao sao á ko giải thik dc m/

Dù cho thế nào vẫn ủng hộ hàng VN -Free hay Prim thì vẫn sẽ chiến hàng VN, ghét bọn Của Ai Nỉ lắm rồi ;)

ủng hộ máy trạm càng nâng cấp càng đẹp..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week