Help Bình chọn cho tool PTU tốt nhất!!!

gialoui

Senior
Reactions
308
MR
0.000
Hiện nay trong làng PTU Việt Nam có rất nhiều loại tool auto rất hay và HOT, nhưng cũng có những ưu và khuyết điểm riêng. Vì vậy mình lập ra topic này để nhận được sự chọn lựa auto tốt nhất:
+ Bộ Tool Auto của anh kairyukenshine (PTU Group)
+ PTU Pro của lumzechai
+ MP4 hoặc MP5
+ Thema Poster (nghe đồn cũng là tool good)

>>>> Các bạn thử tham khảo và bình chọn nhaz

Last edited by a moderator:
MP4 hoặc MP5
Chọn bừa đừng chém nhá =))

Xrumer ,cái này vô đối,nhưng chả mấy ai sử dụng(vì đắt quá).Còn post bài thì tất nhiên Mp4 là nhứt rồi,mấy thử còn lại thì vote cho PtuPro vậy,Auto của Kai cũng được nhưng nó có ưu điểm chỉ cần cung cấp link newtopic là đc>>post dc một số forum mà 2 cái kia ko post dc,còn lại có vẻ còn kém 2 cái kia.

bộ tool của a Kai thì post dc nhiều dạng forum nhất nhưng post chậm nhất vì post từng forum :D và k qua dc forum có captcha :p nói chung mp4 mp5 vẫn thịnh hành hơn :D

Bộ Tool Auto của anh kairyukenshine thấy good nhất nhưng mà MP4-5 lại đc xài nhiều hơn, thôi thì ai thích cái nào thì chiếnvậy

bác bưởi toàn bạn pro thế, đi đâu cũng thấy có bạn top này nọ =))
bác là sock nhất forum đó, ngưỡng mộ ngưỡng mộ

bác bưởi toàn bạn pro thế, đi đâu cũng thấy có bạn top này nọ =))
bác là sock nhất forum đó, ngưỡng mộ ngưỡng mộ

không phải đá :)) đứng quăng bom tớ
không là cậu nổ banh xác đây :-j ... cẩn thận lời nói :|
lần sau ăn chửi tự chịu :-j

ok có gạch dép gì bác cứ quăng cho em ^^

Auto akam tự động được site có captcha luôn :)) nhưng chỉ mình akam dùng thôi =)) pro thì phải cất kỉ, chứ public ra thiên hạ biết mất.

"Hàng" của Kai hơi bị tốt đấy.

vào nhầm box hả bạn ??? đây là box PTU nhé ^^

cứ PTU là phải có Auto Tool sao bạn ? nói thật là mình chưa dùng tool nào cả :D mình thì chiến kiểu khác vs hầu hết mọi người có thể nói mình là một webmaster thì đúng hơn là một Uploader vì vậy các topic của mình dc lập tay sau này mình quản lý các reply cũng như hỗ trợ member về link theo tiêu chuẩn ít nhưng chất !

cứ PTU là phải có Auto Tool sao bạn ? nói thật là mình chưa dùng tool nào cả :D mình thì chiến kiểu khác vs hầu hết mọi người có thể nói mình là một webmaster thì đúng hơn là một Uploader vì vậy các topic của mình dc lập tay sau này mình quản lý các reply cũng như hỗ trợ member về link theo tiêu chuẩn ít nhưng chất !
Mình chơi warez,up bài ít nhưng chất lượng,siêng reply với tụi nó ,nên bây giờ là bọn member ở warez-bb cũng phần nào biết đến.Vậy nên topic của mình tụi nó cũng tự tìm đến :d

Auto akam tự động được site có captcha luôn :)) nhưng chỉ mình akam dùng thôi =)) pro thì phải cất kỉ, chứ public ra thiên hạ biết mất.

muốn cho server captcha đi không :d
chả qua có server gõ captcha thui :">

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom