Warning Binance không còn SAFU, lừa đảo chiếm đoạt coin khách hàng - 14-11-2021

AutoEX

Senior
Verified
Reactions
904
MR
0.516
Tường trình sự việc: Ticket: Case ID #79108107
  • Tôi làm exchanger mua bán coin tại box exchanger của mmo4me từ 2014, tôi sử dụng dịch vụ binance, bittrex, poloniex... để mua coin, doge, eth... giao cho khách hàng.
  • Ngày 08-07-2019 tôi chuyển 40k doge cho khách hàng (giá trị tầm 2.5tr vnd), sau hơn 2 năm vào 11.11.2021, Binance lỗi hệ thống ( Binance chuyển double giao dịch rút coin hơn 2 năm trước) tự động chuyển thêm gần 40k Doge vào ví khách trên. (mà tôi ko hề hay biết, cũng ko dính tới tài khoản binance của tôi).
  • Ngày 12.11.2021, Binance yêu cầu "truy thu tôi số doge" trên (10,000 USDT tầm 235tr) và khóa rút tiền. ==> mặc dù lỗi hoàn toàn Binance doulbe giao dịch hơn 2 năm trước!
Tôi yêu cầu:
  • Binance phải khôi phục tài khoản.
  • Binance phải bồi thường thiệt hại cho tôi (việc chặn rút gây cho tôi thiệt hại khá lớn)
  • Khi nhận đủ bồi thường, tôi sẽ gỡ khiếu nại khỏi mmo4me, cộng đồng Binnace Việt Nam, các kênh media tại Việt Nam.

Tôi năm nay hơn 10 năm chơi coin- chưa thấy sàn nào bố láo như Binance
Ai còn thì rút qua Gate.io hoặc Houbi mà chơi nhé

Binance quản lý kém: để mất coin.
Binance không đạo đức kinh doanh.
Binance ko có SAFU.
CZ là 1 thằng nói láo.

binance scam 1.png

binance scam 2.png

binance scam 3.png

Last edited:
chấm

Binance quản lý kém: để mất coin.
Binance không đạo đức kinh doanh.
Binance ko có SAFU.
CZ là 1 thằng nói láo.

Tường trình sự việc:
  • Tôi làm exchanger mua bán coin tại box exchanger của mmo4me từ 2014, hơn 2 năm trước tức T7-2019 có sử dụng dịch vụ binance để mua doge giao cho khách hàng. Chuyển đã chuyển về ví khách hàng, giao dịch qua chat... chả nhớ chát kênh nào. Giá trị gần 40k Doge( thời điểm đó tầm 2tr5 vnd)
  • Tự nhiên vào ngày 11.11.2021, Binance tự động chuyển thêm gần 40k Doge vào ví khách trên ==> mẹ nó khùng
  • Ngày 12.11.2021, Binance yêu cầu "truy thu tôi số doge" trên (10,000 USDT tầm 235tr) và khóa rút tiền.
Tôi yêu cầu:
Binance phải khôi phục tài khoản.
Binance phải bồi thường thiệt hại cho tôi (việc chặn rút gây cho tôi thiệt hại khá lớn)
Khi nhận đủ bồi thường, tôi sẽ gỡ khiếu nại khỏi mmo4me, cộng đồng Binnace Việt Nam, các kênh media tại Việt Nam.
Ticket: Case ID #79108107

Tôi năm nay hơn 10 năm tuổi chơi coin- chưa thấy sàn nào bố láo như Binance
Ai còn thì rút qua Gate.io hoặc Houbi mà chơi nhé

View attachment 188814

View attachment 188815
View attachment 188816
SAFU mà như thế này. Hổm bố tui bị trừ 5 doge ổng la làng cả lên. Còn đòi lên phường kiện. ước gì binance trả lại tiền cho bố tui. Tui cho bố tui một ít sài r mà bố vẫn đòi kiện :(

bạn cho mình hỏi sàn ascendex có được không ạ

SAFU mà như thế này. Hổm bố tui bị trừ 5 doge ổng la làng cả lên. Còn đòi lên phường kiện. ước gì binance trả lại tiền cho bố tui. Tui cho bố tui một ít sài r mà bố vẫn đòi kiện :(
nó đã ăn phí rồi thì 1 đồng cũng là 1 đồng , sao lại có chuyện đó được , 5 doge thôi nhưng 100 000 tài khoản sẽ là bao nhiêu , 1 tr tài khoản thì sao , ko nhỏ đâu

nó đã ăn phí rồi thì 1 đồng cũng là 1 đồng , sao lại có chuyện đó được , 5 doge thôi nhưng 100 000 tài khoản sẽ là bao nhiêu , 1 tr tài khoản thì sao , ko nhỏ đâu
nó ăn mặn quá mà. Vụ đại gia đánh futures nó cũng hút luôn rồi có ai làm được gì nó đâu :v

nó ăn mặn quá mà. Vụ đại gia đánh futures nó cũng hút luôn rồi có ai làm được gì nó đâu :v
đó là sự k minh bạch , nếu bỏ lên đó vài tỷ chục tỉ thì sẽ ra sao , ai đền ,

Binance sắp sửa tào lao nặng rồi đó.

Gate và Houbi chơi ngon hơn!

Hy vọng bạn thớt được đền bù đúng!

lỗi của sàn mà bắt người dùng chịu, bạn có nói với nó ngày xưa ví đó của khách không, rồi nó trả lời sao

@@

Pha này thì mình thấy là chủ thớt vô tội, chắc sàn nó nghĩ ví đó của chủ thớt nên cố chày cối hy vọng thớt trả, thôi thì đấu tới cùng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,474
Latest member
Thinhluiz

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom