lâu rồi không thấy ieo
Trend IEO lắng xuống rồi, chúng ta cùng đợi trend tiếp của Binance nhé
Trong tất cả IEO của Binance thì 100% đều lãi khủng, trong đó có con x15
Binance hiện đã mua Coinmaketcap và ngày càng mở rộng hoạt động của mình

có mod nào đổi giúp em cái tiêu đề với được không ?

Last edited:
c có nhóm telee hay fb để thảo luận không ?

c có nhóm telee hay fb để thảo luận không ?
hiện tại thì chưa có nếu có nhiều người thì mình sẽ cân nhắc tạo một cộng đồng nhỏ, bởi vì còn rất nhiều cách để kiếm lợi nhuận từ việc ăn chênh lệch an toàn này và mình muốn chia sẻ

Last edited:
anh @wwwcuongit @duchaitp
đổi giúp em tiêu đề thành : kiếm tiền tự thị trường Crypto và Trade An toàn 6 > 10%/1 tháng

Last edited:
Oánh dấu chờ update chủ thớt ?
Nếu bạn có thiện chí thì ủng hộ Ref mình nha mình sẽ hỗ trợ bạn với kiến thức mình có được và cách thức ra vào lệnh

Last edited:
đã thực hiện cách đây hơn 1 tháng và kết quả ko ăn thua lắm. lắm phát vì phải vay lâu quá mà phải trả , mặc dù chỉ muốn ăn chênh lệnh 0.05%-0.08% là ngon lắm r. vốn bỏ ra đã có lúc 20k$ nhưng lại đúng lúc xịt và bỏ
ko phải lúc nào cũng có thể lệch đc hơn 30 đơn vị, nghĩa là 0.3%
với 10000$ bạn đánh đòn bẩy x5 nghĩa là vay thêm 40000$ nữa .
ví dụ nếu coi như 5 ngày thì mình phải trả hết 80$ , và nếu khớp lệnh 0.3% thì lời 150$ . 150$-80$ = 70$

đã làm 1 tuần và thu ko nổi về 0.5% :/ quyết định bỏ

đã thực hiện cách đây hơn 1 tháng và kết quả ko ăn thua lắm. lắm phát vì phải vay lâu quá mà phải trả , mặc dù chỉ muốn ăn chênh lệnh 0.05%-0.08% là ngon lắm r. vốn bỏ ra đã có lúc 20k$ nhưng lại đúng lúc xịt và bỏ
ko phải lúc nào cũng có thể lệch đc hơn 30 đơn vị, nghĩa là 0.3%
với 10000$ bạn đánh đòn bẩy x5 nghĩa là vay thêm 40000$ nữa .
ví dụ nếu coi như 5 ngày thì mình phải trả hết 80$ , và nếu khớp lệnh 0.3% thì lời 150$ . 150$-80$ = 70$
mình chưa hiểu được bạn giải thích cho lắm, nhưng theo mình hiểu sau 5 ngày bạn đã lời được trung bình 70$ từ 10.000$ vậy vị tri trung bình 1 tháng bạn có lợi nhuận là 420$ từ 10.000$
nhưng mình thấy bạn đã chưa đạt được tối ưu hóa lợi nhuận từ cách này nếu đạt được tối ưu hoát và cách tính của bạn thì sẽ là 420 x 2 = 920$ (tương đương gần 10% của 10.000$ )

Last edited:
Mr Game của team Biên Hòa - Đồng Nai đây rồi.

:popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile: dịch hoành thành quá ko làm được gì chán quá ngồi phát chiển bài viết thôi anh
Lâu nay e có gặp Trương với Tuấn ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom