.bigofferbux - site No Minpay mới anh em với biglandbux rất uy tính nhé

=)) chỉ tại mấy anh mà tụi tui mất mối làm ăn lâu dài có mấy site ngon nhưng mới ra đã bạn IP việt :( làm ăn gì đc nữa

thấy có nhiều trang cũng có thể ăn lâu dài mà mấy bác nhà ta cheat quá làm nó band luôn, trang bigofferbux này mình đợi 1$ rút luôn tại cũng có ref nên chắc cũng nhanh thôi

thấy có nhiều trang cũng có thể ăn lâu dài mà mấy bác nhà ta cheat quá làm nó band luôn, trang bigofferbux này mình đợi 1$ rút luôn tại cũng có ref nên chắc cũng nhanh thôi

Trang này hứa hẹn sẽ uy tín đó,amin rất chj là nhiệt tình

mình cũng vậy nên mấy anh làm ăn cho đàng hoàng đó nghe :mad:

---------- Post added at 10:29 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

up lên nưa nào .....................

---------- Post added at 10:30 PM ---------- Previous post was at 10:29 PM ----------

Trang này hứa hẹn sẽ uy tín đó,amin rất chj là nhiệt tình
he he đang đinh đầu tư nhưng để vài ngày nữa xem thế nào đã :))

làm 1ve với bác
:)

thanks bạn có phải tối qua bạn pm yahoo mình ko nhỉ?

---------- Post added at 09:12 AM ---------- Previous post was at 08:55 AM ----------

uppppppppppppppppppppppppppp

he he 28reff hết ngày chắc đc 1 $ nhỉ

đồng ý với bác,em bị ban nick bên donkeymail,tiếc quá,trang đấy rõ hay,một bài học nhớ đời

growmoneybux đã đưa VN vào sổ đen sau 1 ngày AE cheat :))

khốn nạn thế đây :mad:@............

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 06:08 PM ----------

đồng ý với bác,em bị ban nick bên donkeymail,tiếc quá,trang đấy rõ hay,một bài học nhớ đời

vậy nên anh em nói khong với chit tơ nhé

---------- Post added at 08:43 PM ---------- Previous post was at 08:05 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppppp

trang này hồi sáng mới nhận tiền xong, site ptc chơi đầu tiên

chúc mừng bạn nhé .............................

vậy là tốt rồi mình là 6 tháng không công nè :)) lần đầu nhận đc 0.03$ mừng hết lớn =)) hài

up lên phát nữa nào ..............

vậy là tốt rồi mình là 6 tháng không công nè :)) lần đầu nhận đc 0.03$ mừng hết lớn =)) hài

Gì mà ghê vậy,mình nhớ site đầu tiên mình rút đc là getbuxtoday:binhsua141:,hình như bây giờ nó vẫn còn hoạt động tốt,chỉ tiếc là giá click bèo quá:binhsua115:

donkeymail mình chơi từ 2009 lần đầu tiên nhận tiền là 1.21$ trong Alertpay, với lại mình chơi trang jillclickcorner tổng cộng 2 trang đó đến giờ cũng rút được mấy chục $ rồi, 2 trang này rất uy tín với lại offer của thằng jillclickcorner cũng rất ngon

donkeymail mình chơi từ 2009 lần đầu tiên nhận tiền là 1.21$ trong Alertpay, với lại mình chơi trang jillclickcorner tổng cộng 2 trang đó đến giờ cũng rút được mấy chục $ rồi, 2 trang này rất uy tín với lại offer của thằng jillclickcorner cũng rất ngon

mình cũng chơi nhưng mà chán nên bỏ rồi mới paid đc mấy $

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week