BigInovationBux - Free Premium - BN 0.03$ - RB 80%

kechanvit

Hero
Reactions
424
MR
0.033
Nhận RB lần cuối cùng nha mọi người.
Do hầu hết các bạn đều click ko nhiệt tình(chỉ có 3 bạn click nhiệt tình còn hầu hết nhận BN+RB1 xong đều bỏ, thật sự rất mình rất chán vì điều này) vì vậy đây là lần RB cuối cùng của mình, những ai ko bổ sung thêm thời gian đăng kí mình sẽ ko chịu trách nhiệm về việc ko RB, còn những bạn còn lại nhận RB lần cuối. thanks 3 bạn clik nhiệt tình và xin lỗi các bạn, giá như ai cũng chơi đẹp như các bạn thì hay biết mấy.
3 bạn kia nếu lấy tài khoản của mình có trong 1$ thì pm mình mình sẽ tặng FREE.

Last edited by a moderator:
ID : herherkspt
PP: chữ ký
Thanks bạn hiền

---------- Post added at 11:24 AM ---------- Previous post was at 11:14 AM ----------

Mọi người đăng kí có thể để lại LR hoặc PP nha

ID: nha233
PP: [email protected]
nhận bằng pp có đc nhiều hơn LR ko bạn, nếu PP nhiều hơn thì mình nhận PP, còn không thì LR nhé: chữ ký
lr nhé bạn . thạnks

---------- Post added at 12:36 PM ---------- Previous post was at 12:08 PM ----------

mình chủ yếu dùng LR thôi nha mọi người

---------- Post added at 01:26 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

Lên cái để đi ngủ nào, ai đi ngang đá lên dùm mình với

đã ref
thông tin như chữ ký :D
thanks bạn đã ủng hộ

---------- Post added at 06:26 PM ---------- Previous post was at 05:44 PM ----------

up lên nào

up cho bạn

---------- Post added at 09:57 PM ---------- Previous post was at 09:54 PM ----------

tại mình ko đẻ tên site nên bạn ko biết hé

up cho bạn

---------- Post added at 09:57 PM ---------- Previous post was at 09:54 PM ----------

tại mình ko đẻ tên site nên bạn ko biết hé
thanks bạn, chắc bài của bạn nằm ở trang 2 nên mình ko thấy, sorry

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back