Bigeurobux - 2$ minpay- Instantly - Up Premium cho 5000 mem - Bonus 0.02$ sau khi reg và click hết

đã nhận rb ....
thank!

có site buxoppers hôm qua mình đọc mess ở YM của bạn đăng kí làm ref rồi mà chưa thấy chế độ bn và rb thế :)
Site này mình bonus 0.1$+refback 0.015$/click ngay khi có proof bạn nhé. Site này mình đã đủ minpay của nó nhưng yêu cầu 100 click mới được payout nên nếu không có gì ngoài dự kiến thì sau 8 ngày nữa mình sẽ refback+bonus cho bạn nhé.Cám ơn bạn đã ủng hộ.
P/s: Thời gian này mình vừa vào chuyên ngành bài vở hơi nhiều nên có gì thiếu sót mong các bạn thông cảm, qua tuần thi xong môn I2C mình sẽ sắp xếp thời gian để theo dõi tốt hơn. 1 lần nữa xin cảm ơn mọi người đã ủng hộ mình.

Sau lâu nay ko thấy RB nhỉ
Your details
Username richmaker88
Registered 2011/08/12, 18:37
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 553 clicks
Last click Today, 08:41
Last login 1 hour ago
Upline bigeurobux

Hồi nãy trên trường mình không vào được 4rum nên không thông báo được.
Hiện site này đã suspended account của mình, các bạn dừng click luôn nhé. Mình bị suspended 1 loạt các site mà chưa rõ lý do :(

Cay 1 chỗ là site này gần đủ minpay (1.92)$ thì bị suspended.
Mình sẽ RB 50% cho các bạn. Vì mình đã bị suspended nên bạn nào muốn nhận RB thì vui lòng chụp hình số click mình sẽ tính bằng cách (lấy số tiền bạn có được/4 - các khoảng RB trước đây)/2.

chia buon voi em...thay upline lai xem co dc ko?.^>^>;

ko biết update j cả nó scam từ hơn chục hôm trước rồi bị ban là phải
Ai nói trang này đã scam ??? Bạn có thể vào mục proof của nó để kiểm tra. Site này pay rất tốt mình nghĩ các bạn có thể chiến tiếp đến khi được pay.
Hiện mình chỉ mới rb cho 2 bạn lilko0ny và mayman27k5. Các bạn cứ post proof nhé, tối thứ 2 mình sẽ rb 1 thể.
chia buon voi em...thay upline lai xem co dc ko?.^>^>;
Em vừa lập account mới rồi ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week