Suggest Biết tiếng Trung Quốc có gọi được cho paypal không ?

smallgem

Junior
Reactions
50
MR
0.000
Tài khoản của em bị limit 180 days nửa tháng trước.Lúc đầu nó bắt gỡ 4 step là verify , đổi pass , câu hỏi bảo mật , scan ID card.
Do cái ACB prepaid của em bị khóa do đánh nhầm mã pin nên ko verify được nên không hoàn thành được bước verify.
Tiếp đó nó bắt em giải trình 4 cái giao dịch gần nhất.Đều là từ site PTC và 2 cái từ eovendo.
Sau khi giải trình , có lẽ là do đọc không kĩ nên đã giải trình sai.Nó k chấp nhận và limit 180 days em luôn.
Qua tìm hiểu cũng thấy mọi người trong forum gọi điện lên support thì được nó mở tài khoản cho.Hôm nay lại đọc được dòng này lúc định contact nó
PayPal Customer Service:
Currently, we provide support in English or Mandarin. Please use a supported language when contacting us.

Manradin là tiếng tàu khựa , em lại có thằng bạn học bên khựa nên định nhờ nó gọi giúp , không biết có được không ? mong mọi người tư vẫn giùm em.Trong trường hợp gọi được thì sẽ gọi bằng phương tiện gì ( skype hay đt di động ) , qua đầu số nào ?
Cảm ơn mọi ng trước

Tài khoản của em bị limit 180 days nửa tháng trước.Lúc đầu nó bắt gỡ 4 step là verify , đổi pass , câu hỏi bảo mật , scan ID card.
Do cái ACB prepaid của em bị khóa do đánh nhầm mã pin nên ko verify được nên không hoàn thành được bước verify.
Tiếp đó nó bắt em giải trình 4 cái giao dịch gần nhất.Đều là từ site PTC và 2 cái từ eovendo.
Sau khi giải trình , có lẽ là do đọc không kĩ nên đã giải trình sai.Nó k chấp nhận và limit 180 days em luôn.
Qua tìm hiểu cũng thấy mọi người trong forum gọi điện lên support thì được nó mở tài khoản cho.Hôm nay lại đọc được dòng này lúc định contact nó

Manradin là tiếng tàu khựa , em lại có thằng bạn học bên khựa nên định nhờ nó gọi giúp , không biết có được không ? mong mọi người tư vẫn giùm em.Trong trường hợp gọi được thì sẽ gọi bằng phương tiện gì ( skype hay đt di động ) , qua đầu số nào ?
Cảm ơn mọi ng trước

bác gọi số qua Singapore thì hỗ trợ cả tiếng TQ :

+65-6510-4584

nếu không bấm được dấu + thì thêm 2 số 00 tương đương cho dấu +

0065-6510-4584

00 : mã thoát
65 : mã vùng quốc tế singapore

nếu gỡ đươc bác giúp em với nhé

Cảm ơn mọi ng trước

Nếu biết tiếng HOA vẫn gọi được

tài khoản pp ở khu vực Đông Nam Á sẽ mặc định kết nối đến chi nhánh của nó ở Singapore, và nó chỉ chấp nhận 2 thứ tiếng là ANH và TÀU ^^

Chúc bạn may mắn ;)

bác gọi số qua Singapore thì hỗ trợ cả tiếng TQ :

+65-6510-4584

nếu không bấm được dấu + thì thêm 2 số 00 tương đương cho dấu +

0065-6510-4584

00 : mã thoát
65 : mã vùng quốc tế singapore

nếu gỡ đươc bác giúp em với nhé
nếu được em sẽ giúp bác :D .mai ngày kia sẽ gọi rồi thông báo lại tình hình sau :)

Mới cho em hỏi gọi bằng phương tiện gì ạ ? gọi = skype không biết có được không ? cước như thế nào để còn chuẩn bị tiền :D

Mới cho em hỏi gọi bằng phương tiện gì ạ ? gọi = skype không biết có được không ? cước như thế nào để còn chuẩn bị tiền :D
Thấy bảo gọi qua skype thì rẻ hơn rất nhiều đó, hình như mất mấy chục cent thôi :D. Mình đăng ký gói gọi qua 1788 (viettel), mất 60k đc 40 phút trong vòng 7 ngày ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,560
Latest member
Trinhvi09

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back