Biết thế đếch lấy vợ

bị khùng hả cha , người ta nói thế , tức là phong tục ngoài bắc , chứ phân biệt chỗ nào , mọi vùng miền có 1 cách sống và kiểu sống khác nhau , tại sao cứ nghe cái bake đó là lại đổ cho phân biệt vùng miền , vậy nói nam kì đc sao nói bắc kì ko đc , ko biết ai phân biệt , thật chả hiểu nổi mod
Thôi đừng cãi nhây nữa bạn, bạn ăn nhiều report quá rồi, mấy lần khác mình thấy cũng chưa có đặc biệt gì nên du di cho qua. 2 smod đều là người Nam rặc hết nha, nhưng sau khi hội ý với animax thì để mình tặng bạn 1 vé ra đảo tĩnh tâm lại. Chứ chơi với cộng đồng mà để cộng đồng report hoài mấy mod xử lý cũng tốn thời gian lắm.

Thôi đừng cãi nhây nữa bạn, bạn ăn nhiều report quá rồi, mấy lần khác mình thấy cũng chưa có đặc biệt gì nên du di cho qua. 2 smod đều là người Nam rặc hết nha, nhưng sau khi hội ý với animax thì để mình tặng bạn 1 vé ra đảo tĩnh tâm lại. Chứ chơi với cộng đồng mà để cộng đồng report hoài mấy mod xử lý cũng tốn thời gian lắm.
tunvit nay lên SMOD luôn rồi cơ à. :O
lâu rồi không vào forum dạo này làm ăn tốt như xưa không pro?

tunvit nay lên SMOD luôn rồi cơ à. :O
lâu rồi không vào forum dạo này làm ăn tốt như xưa không pro?
lên lâu lắm rồi bro, dạo này thất nghiệp ở nhà sáng vợ phát cho 50k cafe thôi bro :popo_too_sad: nghe nói qua năm được cho thêm 10k mà có vẻ căng :popo_too_sad:

tại sao cứ nhắc đến phụ nữ là họ nghĩ ngay đến nấu cơm rửa chén giặc đồ , thay đổi suy nghĩ đi , giờ họ bình đẳng rồi , gái giờ họ làm cả quân nhân , cầm súng bắn ầm àm , con gái mà cho nó đi học võ đi nó đánh cho ba mẹ nhân ko ra lun ấy chứ , thay đổi tư duy đi các bạn ạ

30 đến nơi rồi vẫn chưa có ý định lấy vợ :v

Em cũng vậy :)))
Thật sự chán .

Team chưa có vợ điểm danh nào :popo_adore:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,519
170,622
Latest member
vantuan0288