• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request BIẾN VPS THÀNH 1 CÁI SSH

khaithongcua

Newbie
Reactions
55
MR
0.002
Có ai biết cách biết 1 VPS thành 1 cái private SSH kochỉ cho mình với
- VPS có dạng: 281.198.22.11 user:Bakom pass:KonaAnm
=> SSH dạng 281.198.22.11|Bakom|KonaAnm
Có thể dùng Bitvise SSH Client để truy cập vào nó.

Chân thành cảm ơn mọi người trước nhé.

Tùy vào vps có hỗ trợ hay ko nữa .

ssh mua rẻ hơn là mua 1 cái VPS vì nó sử dụng được nhiều mục đích hơn, 1000 cái SSH khoảng 5$ à @@

ssh mua rẻ hơn là mua 1 cái VPS vì nó sử dụng được nhiều mục đích hơn, 1000 cái SSH khoảng 5$ à @@
À mình biết cái đó rồi bạn SSH thì giá rẻ. Nhưng mình muốn biến nó thành 1 cái Private SSH ( tức là chỉ một mình mình dùng SSH này thôi bạn)
- Cảm ơn bạn đã góp ý nhé

Cho nó thành VPN luôn đi bạn. :). Dùng có phải là phê hơn ssh nhiều ko.

VPS Linux hay Host Linux nó vẫn hoạt động như SSH(đăng nhập bitvise, forward), rất ít trường hợp ko thể fake để làm việc :D

linux thì mặc định mở post 22 rồi còn muốn vps win thành ssh thì con vps đó phải dc mở port 22 ,vào vps tắt hết tường lửa rồi down cái bitvise ssh server về cài đặt sau đó kết nối ssh như linux thôi.

Bác nào biết creat SSH từ mạng bình thường đc ko chỉ em với. Mấy nay nghe nói đứt cáp thì creat SSH từ internet cáp quang viettel truy cập sẽ rất nhanh
Hóng cao nhân chỉ em với

hóst mà support ssh thì cũng dùng fake IP đc luôn đó

đổi pass là xong

VPS Linux hay Host Linux nó vẫn hoạt động như SSH(đăng nhập bitvise, forward), rất ít trường hợp ko thể fake để làm việc :D
linux thì mặc định mở post 22 rồi còn muốn vps win thành ssh thì con vps đó phải dc mở port 22 ,vào vps tắt hết tường lửa rồi down cái bitvise ssh server về cài đặt sau đó kết nối ssh như linux thôi.
Cho nó thành VPN luôn đi bạn. :). Dùng có phải là phê hơn ssh nhiều ko.
Cảm ơn các bạn nhiều nhé. Mình đang làm thử và PM học hỏi. mong được các bạn giúp đỡ thêm

-

ngon :3 chả ai đi share :3
nếu ai cũng có ý nghỉ như bạn, thì ko tồn tại cái forum này rồi, bạn ko share cho ai, thì ko ai share cho bạn gì đâu :D

hình như trên trang Bitvise SSH Client có 1 cái nữa là Bitvise SSH sever ! chắc là nó đó mà éo biết setup thế nào !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,948
171,021
Latest member
ennypham01
Back
Top Bottom