Biến 1 triệu thành 1 tỷ đồng sau 12 tháng, chỉ cần đầu tư vào Digibyte DBG

Nghi đây là tk clone của @WebService , tin mật ở đây ý nói đến tin mật ong, một hình thức bán mật ong mới :popo_angry:
Mật này thì chắc là mật ong thật rồi :popo_amazed:

Các bác nhìn kỹ lại xem là *** ong hay mật ong. Chứ ở quê mỗi lần mùa hoa cà ong bay đầy trời mà chả bao giờ thấy ong nó nhả mật trên trời xuống mà chỉ thấy nó đái ỉa trên đầu mình thôi ? ?

ủa, Digibyte thì phải là DGB chứ :popo_beat_brick:

Mình chẳng lạ gì với coin này, trước đây mình từng là người tiên phong ở VN trong vấn đề đặt tên coin cho dễ nhớ, và coin này là Dập Gãy *uồi, thằng này với Bướm Công Nghiệp (bytecoin) thường là sủa cùng với CHÓ ở giai đoạn 2017 đây mà :popo_ah:

p/s : đại gia @phanbito chắc không lạ gì mấy coin giai đoạn này nhỉ :D

Mình chẳng lạ gì với coin này, trước đây mình từng là người tiên phong ở VN trong vấn đề đặt tên coin cho dễ nhớ, và coin này là Dập Gãy *uồi, thằng này với Bướm Công Nghiệp (bytecoin) thường là sủa cùng với CHÓ ở giai đoạn 2017 đây mà :popo_ah:

ông nhiều kinh nghiệm thế !!! , cho tui hỏi BTT có nên đầu tư ko

Các bác nhìn kỹ lại xem là *** ong hay mật ong. Chứ ở quê mỗi lần mùa hoa cà ong bay đầy trời mà chả bao giờ thấy ong nó nhả mật trên trời xuống mà chỉ thấy nó đái ỉa trên đầu mình thôi ? ?
"phàm những thứ từ trên trời rơi xuống chỉ có nước mưa và ? chym"

"phàm những thứ từ trên trời rơi xuống chỉ có nước mưa và ? chym"
ôi thánh nhân nói chỉ có chuẩn :))

Còn chần chờ gì nữa, bến tàu và cơ hội cuối cùng cho mọi người làm giàu qua coin ảo đó, qua cái này không còn cơ hội nào khác đâu !

Chào !

hơn nửa t/kỷ rồi mà vẫn chưa đc bình dân học vụ ak, ảo -> virtual (such as: paypal, momo, LR...), cryptos (coin) -> not ảo, chỉ là đoạn mã hóa, ngay từ coin cũng chỉ là ví von như quá trình thợ đúc tiền xu ngày xưa, Zzz

Chào !:)

Nguồn tin mật thì trong thời gian tới, các hãng công nghệ lớn nhất thế giới như Google, Microsoft, etc. sẽ cho phép người dùng thanh toán qua Digibyte DGB (mua những sản phẩm phần mềm).
Vì sao là Digibyte DGB mà không phải các coin khác?
Vì thằng Digibyte là thằng có phí giao dịch thấp nhất + tốc độ nhanh nhất trong tất cả các coin trên thị trường.

1 tín hiệu khác nữa đó chính là con số 21,000,000,000 (tổng số coin sẽ được phép đào).
Con số này của Bitcoin là 21 triệu.

Các chú cá mập giật dây đằng sau chắc chắn sẽ chọn Digibyte DGB nha !

Anh chị em nào muốn làm giàu thì hãy mau đầu tư vào nó đi. Chắc chắn rằng trong vòng 12 tháng tới giá trị sẽ tăng lên hàng trăm tới hàng nghìn lần.
Giá trị hiệu tại là khoảng $0.09 thôi (quá rẻ).

Cái tên nói lên tất cả, Digital thì sẽ xài Digibyte !

Tôi tin chắc rằng giá sẽ lên mặt Trăng, mọi người chỉ nên bán khi thấy phí giao dịch lớn hơn $1 (khi nào tụi báo chí nói phí giao dịch cao là lúc nên xả), còn không thì giữ khi lên giá $1000 !!!

Còn chần chờ gì nữa, bến tàu và cơ hội cuối cùng cho mọi người làm giàu qua coin ảo đó, qua cái này không còn cơ hội nào khác đâu !

Chào !
Bài viết thì hay nên bạn làm báo chí rất tốt.
Nếu bạn dự đoán giá DGB lên 1000$ thì bạn có thể cho mình biết vốn hoá cần có để DGB đạt target giá 1000$ là bao nhiêu ko?. nếu bạn trả lời được thì bạn mới là người hiểu được bạn đang nói gì.

giá hiện tại là Price: $0.08135 giảm gần 20% so với thời điểm chủ topic này viết, thêm tý nữa ra cầu ngắm thằng chủ topic đang chới với đòi nhảy cầu nhưng vợ con đang khóc mếu và mấy thằng chủ nợ đang cố giữ mông nó lại để nó còn sống cấy cày trả nợ và nuôi vợ con

Lao cả người đi

con này bay rồi nhé, theo ông chủ thớt mấy triệu cũng ăn được một ít, cảm ơn chủ thớt nhen

Dập Gãy *uồi - DGB (Digibyte), Bướm Công Nghiệp - BCN (Bytecoin) và Chó (dogecoin) thường sủa cùng nhau mà :popo_big_smile:

giá hiện tại là Price: $0.08135 giảm gần 20% so với thời điểm chủ topic này viết, thêm tý nữa ra cầu ngắm thằng chủ topic đang chới với đòi nhảy cầu nhưng vợ con đang khóc mếu và mấy thằng chủ nợ đang cố giữ mông nó lại để nó còn sống cấy cày trả nợ và nuôi vợ con
ngta theo trường phái hold to the moon thì mới mấy ngày ăn thua gì
1 năm nữa quay lại mới đúng bài :v

Tôi sợ hãi khi người khác tham lam =))

Có tý bay em Doge, nghe ham quá làm luôn 1000 usdt em DigyByte này vứt đó chơi =))
Hy vọng sau 12 tháng nó lên thành hàng chục tỷ :))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom