Bị thay đổi tài khoản LR dùng vinacaptcha prosfeesional

Status
Not open for further replies.
Bị thay đổi tài khoản LR

Ý bác này nói là soft vina bị hack hoặc ...!
ko bít nữa nhưng bị mất 6$ trong tài khoản rồi mình dùng soft vina để đánh

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Đa số acc mega bây giờ đều bị change sang LR U2625641 hết bác ạ , chứ ko phải do soft đâu :binhsua157:

Bạn ơi mình bị thay đổi 2 tài khoản LR từ U8616021 thành U2625641 giờ làm sao đây

Một con gà mới vào nghề captcha !
Tớ chấp cậu dùng soft khác VinaCaptcha để làm mà ko bị lộ pass đó...
Hiện chỉ có dùng soft VinaTeam mới không lộ pass thật Mega thôi.

Change LR

Xin lỗi nhé mình ko đọc kĩ bài ở trong rum cứ mải gõ. Nhưng giờ chỉ có cách là lập nik mới hả bạn:binhsua58:

Một số bạn pm yahoo mình bảo mail và pass mega hoàn toàn ko ai biết hết nhưng vẫn bị change LR về U2625641 .
Ko dùng Vina Soft.
Đúng là quá đẳng cấp rồi.

Một số bạn pm yahoo mình bảo mail và pass mega hoàn toàn ko ai biết hết nhưng vẫn bị change LR về U2625641 .
Ko dùng Vina Soft.
Đúng là quá đẳng cấp rồi.

Có khả năng bị scan pass, nên đặt pass khó đoán tí là được, còn làm team như hiện này thì Mega thua... rồi. Không dám khoe khoan, tớ đã làm soft VinaTeam để chống lộ pass thật cho Mega rồi, team nào thấy được thì mua dùng sẽ an toàn.

LR

hem biết bạn sao nhưng mình thì tháng trước cũng dùng vinaprofesional rùi ko thấy có gì cả, hoàn toàn tốt.
có thể cái pass của bác là : 123456,123456789,123123,456456,12345678 hay name as pass... mấy cái pass dễ thì chúng nó scan trong 1 nốt nhạc :))
Pass cua mình có 6 số:))

pass mình 12 kí tự, 7 số và 5 chữ cái, làm việc độc lập thế mà vẫn bị change này, có lẽ nào dính keylog T_____T

Ẹc, cái tit như đấm vào tai :m003: Chuyện password của bạn thì bạn tự lo chứ sao đổ thừa cho soft vina:m140:

Ẹc, cái tit như đấm vào tai :m003: Chuyện password của bạn thì bạn tự lo chứ sao đổ thừa cho soft vina:m140:

đừng nóng bác tunvit tại bác ý ko nắm tình hình nên phát ngôn hơi sai tí :binhsua160:

K phải do soft có người xài soft XD or bubu vẫn bị thôi.Muốn hỏi gì thì vào 2pic của dự án đó mà hỏi.Lập 2pic hỏi lung tung.Vote mod del 2pic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,892
171,937
Latest member
Phambeo790

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week