SCAM bị thằng bán acc matomy lừa ...Khốn nạn quá...

bạn ấy xin lỗi mình rồi. nhưng mình vẫn mong có lời giải thích từ bạn ấy. nếu ko dc mình sẽ nhờ mod open lại topic report, tội vu khống, ban 30 ngày thôi, khỏi tuyển mem

mình nghĩ chủ thớt lên xin lõi Duu ở bài #1 đàng hoàng, nếu thế cũng chả ai nói gì bạn đâu vì bạn cũng là người bị hại, từ sau lên chú ý kĩ trước khi giao dịch :binhsua163:

Nên thông cảm cho thớt 1 chút , thớt cũng lớn tuổi rồi và không rành mấy khoản IT này như thanh niên bon mình đâu , bạn DDuu bỏ qua chuyện này đi

:m122: cái này giống ta hồi xưa bị thằng scam nó fake nick của lão sharingtb,lên chửi oan lão,sau đợt đó mói sáng cái mắt tró của mềnh ra :m122: tốt ngiệp cấp 1 trường scam:m122:

chủ thớt đuối lý... cũng đã xin lỗi rồi. DDuu bỏ đc thì bỏ qua cho ông ấy đi rồi kêu mod close topic lại ^^ dĩ hòa vi quý nha !!!

chủ thớt đuối lý... cũng đã xin lỗi rồi. DDuu bỏ đc thì bỏ qua cho ông ấy đi rồi kêu mod close topic lại ^^ dĩ hòa vi quý nha !!!

ko biết lý có đuối hay ko nhưng là 1 admin off ko lẻ đến cái việc chụp proof úp ảnh lên cũng ko biết, nếu ko biết quản lý site làm sao.
Bạn thớt nếu ko úp đc ảnh có nghĩa ko có ảnh để úp==> bạn ấy cố tình chơi ng ta ra đảo là hiển nhiên

ko biết lý có đuối hay ko nhưng là 1 admin off ko lẻ đến cái việc chụp proof úp ảnh lên cũng ko biết, nếu ko biết quản lý site làm sao.
Bạn thớt nếu ko úp đc ảnh có nghĩa ko có ảnh để úp==> bạn ấy cố tình chơi ng ta ra đảo là hiển nhiên

Bạn này thấy có vẻ bức xúc mấy cái topic liên quan đến DDuu nhi~.Bạn thì ai cũng biết là cùng phe với DDuu rùi ko việc gì phải xoắn ;)) chuyện của ngta nên để ngta giải quyết ko liên quan đến mình cũng ko nên can thiệp nhiều quá nó ko hay cho lắm. Người VN nên biết giúp đỡ lẫn nhau chứ ko nên cắn xé lẫn nhau. Nếu bạn đó thật sự là ko biết và ko cố ý thì cũng nên bỏ qua cho ngta đi.Con người ai cũng phải mắc sai lầm mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,409
172,494
Latest member
marcelbreuerorg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom