Help Bị scam PayPal dạng family & friend

Bác ơi thế ông bạn ấy có bị mất tiền không? Paypal giải quyết ra sao? Vì mình đang trong hoàn cảnh tương tự nên rất lo lắng 😥
nó ghi rõ rồi đó bác
chuyển tiền kiểu này không được bảo vệ nên tạch rồi
chia buồn, nhưng cứ mở case xem sao

Ngày join thì liên quan gì, xàm thế bác.
Bạn đó nổi tiếng xàm từ nhỏ, đến giờ lại độ xàm còn tăng hơn nhiều nữa. kkk

nó ghi rõ rồi đó bác
chuyển tiền kiểu này không được bảo vệ nên tạch rồi
chia buồn, nhưng cứ mở case xem sao
Mình mở case rồi, pp đóng case của mình vì không tìm thấy lỗi. Mình đã báo CS, nhà bank và khoá tài khoản pp luôn, nhưng đang lo PP gửi giấy đòi nợ về. Thật sự số tiền rất lớn nên mình rất lo. 😢
anw cám ơn bác đã rep!

Mình mở case rồi, pp đóng case của mình vì không tìm thấy lỗi. Mình đã báo CS, nhà bank và khoá tài khoản pp luôn, nhưng đang lo PP gửi giấy đòi nợ về. Thật sự số tiền rất lớn nên mình rất lo. 😢
anw cám ơn bác đã rep!
bác báo CA à

anw cám ơn bác đã rep!
b lo thua rồi, VN ko phải Mẽo đâu. ở VN có trăm ô âm tk xong bỏ luôn

Nó có kiện mình được không bác ơi, hoặc có tim tới nhà không bác? E con gái cũng yếu bóng vía lắm 😢
Chắc là không vì chi phí kiện tụng cao lắm :v

vcl scam 8k$ của người ta mà bảo không nghiêm trọng thì police bên đấy cũng vl thật đấy bạn .-.
Nó bảo ko nhiều đấy b,đợi nó làm xong chắc cũng 6 tháng-1 năm. PP nó cứ gửi mail+gọi e suốt mà e cứ lờ đi thôi

vcl scam 8k$ của người ta mà bảo không nghiêm trọng thì police bên đấy cũng vl thật đấy bạn .-.
8k$ bên Đức nó khác 8k$ ở VN lắm bác :ami_fat_cat_022:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,747
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom