SCAM Bị scam 2tr1

Status
Not open for further replies.

Teamobi

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Tình hình em mua fanpage 200k like giá 2tr, sau 1 hồi thương lượng nó tăng 2tr2, sau 1 ngày nó gửi fanpage cho em khác với tên fanpage y hệt, thông tin nó em có nắm rõ, bây giờ báo CA sao mọi người, gửi về đơn vị nào

2tr2 báo ca giải quyết cái gì. đưa nó lên đây ăn gạch thui. bạn mất thì phải chị. có trung gian để làm gì.

Mình mới tham gia diễn đàn, mình và thằng kia đều ko phải thành viên diễn đàn, nếu report thì có lấy lại số tiền được ko bạn

Mình mới tham gia diễn đàn, mình và thằng kia đều ko phải thành viên diễn đàn, nếu report thì có lấy lại số tiền được ko bạn

Nếu scammer ko phải thành viên forum thì BQT ko thể xử lý và lấy lại số tiền giúp bạn

Bạn chỉ đc refund nếu giao dịch với thành viên diễn đàn và scammer đó có đóng bảo hiểm (đc refund tối đa là bằng số tiền BH mà scammer đã nộp) , và nếu nhiều nạn nhân và số tiền lớn hơn số BH của scammer thì tính % trên số tiền BH của scammer theo thiệt hại của từng nạn nhân và chia đều ra cho mỗi người

Thread ko có thông tin scammer, ko proof để xử lý nên chỉ mang tính chất cảnh báo
Nên nếu trong 24h tới bạn ko cung cấp thêm proof hay thắc mắc gì nữa thì mình sẽ close thread
Các bạn cẩn thận hơn khi giao dịch nhé !
Thân !

Chia buồn cùng bạn nhé, nhưng topic report của bạn không thể xử lý được, vì nó không phải report thành viên của mmo.

Topic close.

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,033
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week