SCAM Bị scam 2k3$, xin nhờ anh em MMO giúp đỡ

Status
Not open for further replies.
Vụ này thế nào rồi bác chủ thớt. Hóng kết quả quá. Nhiều vụ nghe nói lên C50 mà không thấy kết quả.

Chắc lại chìm vào quên lãng. Mà sao bất cẩn vậy. 48tr.

có bank thì ngon rồi :D

KLQ nhưng hỏi thật cái vụ scam PV ấy ra sao rồi cácd thánh+ vụ scame với trang mmo4me.net ấy nhỉ
Lâu rồi không thấy chả biết kết quả sao

Hôm nay mình làm việc buổi thứ 2 với Cơ quan Công an. Các bạn cứ yên tâm là đã có đơn trình báo tố giác tội phạm lên cơ quan công an (và không chỉ là một cơ quan CA) thì mọi việc không dễ chìm vào quên lãng đâu. Mình đảm bảo.
Cám ơn anh em đã ủng hộ.
Nếu có bạn nào từng được đối tượng trên pm để lừa đảo, có lịch sử chat hay các chứng cứ khác có thể cho mình xin để làm dày hồ sơ của đối tượng. Mình rất cám ơn.

hóng proof

Hôm nay mình làm việc buổi thứ 2 với Cơ quan Công an. Các bạn cứ yên tâm là đã có đơn trình báo tố giác tội phạm lên cơ quan công an (và không chỉ là một cơ quan CA) thì mọi việc không dễ chìm vào quên lãng đâu. Mình đảm bảo.
Cám ơn anh em đã ủng hộ.
Nếu có bạn nào từng được đối tượng trên pm để lừa đảo, có lịch sử chat hay các chứng cứ khác có thể cho mình xin để làm dày hồ sơ của đối tượng. Mình rất cám ơn.

CA mà lập chuyên án rồi thì scam chạy đi đâu nữa , còn ko mau tự thú nữa :D

hóng tình hình từng ngày :)

Căng à nha... CA cũng khối việc... hồ sơ càng dày thì scammer càng mệt... :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,785
Latest member
hitcclub

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week