Suggest BỊ RÚT SẠCH TIỀN TRONG THẺ VISA VIETCOMBANK

dùng thẻ visa thì phải chấp nhận. Mà ngân hàng Việt Nam có hỗ trợ lấy lại tiền như nước khác không nhỉ.

Bạn chứng minh được bạn ko dùng số tiền đó thì bên ngân hàng sẽ hoàn tiền cho bạn sau khi điều tra xong.

Mình luôn cẩn thận, tiền cất ở VCB không đăng ký thẻ Visa bên này. Còn cần giao dịch quốc tế thì chuyển ít tiền sang ACB có Visa. Giả sử như có mất cũng k mất nhiều lắm ^^.
Trước mới chơi có mua thẻ visa online để kích hoạt Paypal. Najp vào 100k nhưng chưa hề sử dụng, cũng chưa hề copy hay lưu thông tin thẻ ở đâu hết mà vẫn bị thằng nào chơi đểu cashout mất 100k T_T(hồi đó 100k với mình quý lắm)
Mình nghi ngờ là hệ thống bán visa đó bị hack hoặc chủ chơi bẩn. ^^

Thẻ trustcard phải ko ?
Nếu là thẻ đó thì chuẩn cơm mẹ nấu là lộ data nhé

Thế nên t nghĩ cái VTC MasterCard m.ng gợi ý khá khả quan đấy. Mã CVC của nó cứ 10 phút lại thay đổi 1 lần, chứ không cố định in sẵn trên thẻ như mấy cái thẻ thông thường. Đang tính chuyển qua dùng mà không biết phí phủng có đắt không
đã dùng và thất vọng,mình bị trừ tiền vô lý, yêu cầu khóa thẻ rồi mà vẫn trừ tiền bình thường, gọi khiếu nại thì nó bảo mình phải cẩn thận khi thanh toán bla bla.... đợi 3 tháng mới xóa được thẻ . giờ vứt luôn tài khoản vtc pay đã từng dùng được hơn 3 năm. :):):)

Thẻ trustcard phải ko ?
Nếu là thẻ đó thì chuẩn cơm mẹ nấu là lộ data nhé
Chuẩn Trústcard rồi bro ạ. Có biến gì đúng không ạ?

Chuẩn Trústcard rồi bro ạ. Có biến gì đúng không ạ?

Nó lộ data base , bố nào xúc hết thẻ có số dư và tẩu tán sạch
Sau lần đó nó phải mã hóa riêng và ẩn hết 12 số đầu thẻ , chỉ hiện 4 số cuối
trước kia là nó hiện full 16 số thẻ luôn

Nó làm mình mất 2 thẻ hơn 1k$ , tranh chấp mãi mới biết nó nhờ C50 tìm tung tích hacker mà bặt vô âm tín tới giờ

Sau vố đó nó bị Sacombank cắt hợp đồng trực tiếp đăng ký thẻ và định danh thẻ
Giờ chỉ là ressell bán thẻ như các shop khác thôi

Muốn làm gì giờ cũng phải ra chi nhánh Sacombank

Hự, e là mem mới, bác nào cho e hỏi: e đang định dùng thẻ Mastercard ảo của bọn VTC rồi mua thẻ VISA ảo trên Bảo Kim, cái thẻ của bọn VTC dùng có ổn không ạ? E sợ doanh nghiệp nhà nước nó khó khăn cho mình

máy tính dính keylog mà gõ thông tin thẻ cũng bị khợp luôn nhé, cài diệt virus vào và bớt tải file linh tinh.

Nó lộ data base , bố nào xúc hết thẻ có số dư và tẩu tán sạch
Sau lần đó nó phải mã hóa riêng và ẩn hết 12 số đầu thẻ , chỉ hiện 4 số cuối
trước kia là nó hiện full 16 số thẻ luôn

Nó làm mình mất 2 thẻ hơn 1k$ , tranh chấp mãi mới biết nó nhờ C50 tìm tung tích hacker mà bặt vô âm tín tới giờ

Sau vố đó nó bị Sacombank cắt hợp đồng trực tiếp đăng ký thẻ và định danh thẻ
Giờ chỉ là ressell bán thẻ như các shop khác thôi

Muốn làm gì giờ cũng phải ra chi nhánh Sacombank
Hãi quá bác nhỷ. Vậy bác có lấy lại đc 1k$ đó hay chưa?

Cứ chuyển sang thẻ ảo mà dùng cho chắc, thẻ ngân hàng bọn này suốt ngày mắc lỗi hổng này hổng kia, lúc nào cũng sợ mất tiền hết

Mình thấy mấy thẻ visa của Citibank/HSBC thì tiện hơn, citibank có chức năng khóa thẻ online. Thường minh deactive và khi nào càn sử dụng thì active. Đỡ rủi ro, nhưng cũng bị dính mất thông tin 1 lần.

Thôi, cứ dùng xong, khóa thẻ tạm thời lại, khi nào dùng mới mở thẻ ra vậy. Master Vietcombank

Thôi, cứ dùng xong, khóa thẻ tạm thời lại, khi nào dùng mới mở thẻ ra vậy. Master Vietcombank
vãi chơi kiểu này lỡ như đang đi ngoài đường muốn rút tiền lại phải ghé tiệm net để mở khóa rùi đến ATM rút tiền..bác vui tính quá

vãi chơi kiểu này lỡ như đang đi ngoài đường muốn rút tiền lại phải ghé tiệm net để mở khóa rùi đến ATM rút tiền..bác vui tính quá
Em có 2 thẻ, 1 nội địa, 1 master. Hai thẻ không liên kết nhau. Tiền đều ở 2 tk.
Bác có thể làm trên điện thoại.
Chúng ta làm j có lựa chọn khác khi mà ở Vn là j có 3d Secure?

giờ tốt nhất bác mua đất sát ngân hàng vietcombank . sau đó mở 2 cái tài khoản mới . 1 tài khoản visa đứng tên người yêu bác . 1 cái thẻ thường đứng tên bác . khi nào bác cần giao dịch thì đi khoảng 5 bược là tới kếu nó nạp cho vài tỷ vào rồi giao dịch . giao dịch song . thì rút hết ra . mua thêm 1 cái kẹt sắt nửa . rồi xây tưởng khoảng day 5m là ok . ko lo bi mất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,646
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom