Got Paid Bí quyết verified để kiếm 20$ Úc khảo sát dễ dàng tại Myopinions (Version 2)

Anh em nào nhận được file hướng dẫn, veri thành công thì vào xác nhận cái nào, để mọi người biết đường

:binhsua146: tks thớt!

Last edited by a moderator:
Đã nhận tài liệu và làm theo, lâu nay mình cũng có thắc mắc suy nghĩ về cách này nhưng chưa biết làm sao. Nay đã rõ và chắc chắn làm thành công. Giờ chỉ chờ email trả lời của myop nữa, Có lẽ trong 1 tuần là full hoàn toàn. Biết về cách này thì đúng nguyên tắc không share cho ai cả, vì mình, vì nồi cơm. Đề nghị thớt close topic luôn nhé!

Cái này mình chỉ share cho ai thực sự quan tâm thôi. Các bạn được share rồi sẽ thấy lý do tại sao không nên share rộng. Chỉ cần làm theo hướng dẫn của minh, khoảng 1 tuần sẽ verified hoàn toàn, từ đó về sau thì chỉ tập trung làm khảo sát nhận tiền nữa thôi.
Sau vài ngày nữa khi các mem yêu cầu nhận đủ TUT sẽ yêu cầu mod close topic.

E cũng lưỡng lự vừa muốn xin bác chủ thread bí quyết vì trước kia e có làm được 1.400 point rùi nhưng lại ngại vì chưa có $ paypal gửi bác. Nếu có ngoại lệ, mong bác share cho e với. Cuối tuần về e gửi $ cho bác (vì e đang ở ngoài Hà Nội chăm bố mổ chân k gõ cạp đc). Thánks bác. Email em là: [email protected] dc bác chiếu cố.

E cũng lưỡng lự vừa muốn xin bác chủ thread bí quyết vì trước kia e có làm được 1.400 point rùi nhưng lại ngại vì chưa có $ paypal gửi bác. Nếu có ngoại lệ, mong bác share cho e với. Cuối tuần về e gửi $ cho bác (vì e đang ở ngoài Hà Nội chăm bố mổ chân k gõ cạp đc). Thánks bác. Email em là: [email protected] dc bác chiếu cố.

Bạn vào email trao đổi nhé, trao đổi ở đây nát hết site thì sao?

Vâng sau 1 thời gian cay cú vì ko được share ta đã tìm được cách ver đủ 3 bước haha! H hơi chán nên chả làm nữa

Mình mất 10$ mà chưa veryfy được đây,chán qá

Bó tay với bác này. Mình cũng là người được chủ thớt shared. Theo tài liệu, ít nhất sau 7 ngày mới verify hoàn toàn. Còn việc verify phone cũng phải chờ thư; đâu phải tự động mà đòi được ngay. Theo mình nếu không có phone thì đây là cách duy nhất rồi. Đề nghị đã được shared thì âm thầm mà làm. Mất nồi cơm chung!

Có bác nào giống mình không,kô thể kết nối với trang chủ,thử cả 2 máy cũng thế,toàn báo kiểu mất kết nối mà sang nhờ nhà hàng xóm vẫn ok,có phải là do mag VNPT không???????????

10$ cơ á! Đưa mình 5$ đê! Đang tính share 10 người nhưng số điện thoại trên site đấy là giới hạn sợ ko đủ cho 10 người hihi! Đợi suy nghĩ tiếp! Mà nhắc đến chủ thớt thì t vẫn cay quả ko share ta bị giữ 2 acc 40$ =="!

- - - Updated - - -

Đọc comment thấy bác thớt cũng giỏi đấy chứ haha! Bác thớt ơi e bán lại cách veri của e giá cả hợp lý ver 1 phút xong lun :D!

10$ cơ á! Đưa mình 5$ đê! Đang tính share 10 người nhưng số điện thoại trên site đấy là giới hạn sợ ko đủ cho 10 người hihi! Đợi suy nghĩ tiếp! Mà nhắc đến chủ thớt thì t vẫn cay quả ko share ta bị giữ 2 acc 40$ =="!
View attachment 24412

- - - Updated - - -

Đọc comment thấy bác thớt cũng giỏi đấy chứ haha! Bác thớt ơi e bán lại cách veri của e giá cả hợp lý ver 1 phút xong lun :D!
Mình verify theo cách chủ thớt,cơ mà chắc bị lộ rồi,nó không cho verify,chán quá,mất toi 10$ mà chả được gì,không biết chủ thớt có reback lại cho anh em chút cháo không,hoặc giúp verify bằng cách khác cũng được
Bạn nào được chủ thớt share không biết đã verify được chưa nhỉ

View attachment 24412

- - - Updated - - -

confirm = SMS hay = call vậy câu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,852
170,914
Latest member
CKT

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week