Got Paid Bí quyết verified để kiếm 20$ Úc khảo sát dễ dàng tại Myopinions (Version 2)

Nhìn cái này quen quen :D mấy ông nc ngoài share toàn tầm 5 đến 10 là max để không bão hòa( bão hòa là em nó sẽ check rất trặt ) Đề nghị chủ top cũng làm thế tuy không mua :D

Last edited by a moderator:
Nhìn cái này quen quen :D mấy ông nc ngoài share toàn tầm 5 đến 10 là max để không bão hòa( bão hòa là em nó sẽ check rất trặt ) Đề nghị chủ top cũng làm thế tuy không mua :D
Có lẽ mình cũng share chừng đó bạn thôi!

Hiện có khoảng 20 bạn gửi email đăng ký rồi. Mình sẽ xem xét và chia sẻ cho một số bạn thôi. Các bạn đợi vài ngày nữa sẽ biết!

Hiện nay có một số newbie gửi email cho mình hỏi về cái này. Nhưng có lẽ newbie thì thôi nhé, ai trước đây đã từng làm và biết về myopinions thì được.

Ráng đợi một số mail nữa để tổng hợp kết quả sớm!

bày đặt quá bạn ơi
chỉ share 1 số ít bạn nhưng lại đợi thêm 1 số mail nữa để làm j radom à
thế ng` send trước làm j
thà mở topic event ai comment sao đó rồi radom những bạn có # bao nhiêu sẽ dc share còn hơn

còn ko muốn share thì thôi đừng chém ầm ầm nữa

bày đặt quá bạn ơi
chỉ share 1 số ít bạn nhưng lại đợi thêm 1 số mail nữa để làm j radom à
thế ng` send trước làm j
thà mở topic event ai comment sao đó rồi radom những bạn có # bao nhiêu sẽ dc share còn hơn

còn ko muốn share thì thôi đừng chém ầm ầm nữa

Mình sẽ xem xét để share một lúc, không có ai trước ai sau cả.

mình nói thật vs chủ thớt là đã ăn đc thì ko nên share kinh nghiệm cho những thằng trẻ trâu trong đây :) , hãy đễ ăn 1 mình hoặc tuyển bạn bè người thân làm chung :)

vote bác...MMO4me này chỉ có nát site

Nếu không tin thì bác hãy xem....Làm k xong còn bị chém nữa đó...D.O.G ở đây nhiều lắm..cẩn thận nhé chủ thớt

Thực ra nát thì chắc chắn 1 điều là ko nát. :m066::m066:
Vì khảo sát ở trang này nếu ko biết cách làm sẽ out ngay từ đầu và ko được điểm. Đâu phải ai bỏ tiền ra mua cách veri rồi cũng làm được hết đâu.
Chế độ ref của trang này cũng ko còn như trước kia, nên chủ thớt share cách veri là đc rồi, còn các survey thì ai làm đc thì làm, ai ko làm đc thì ráng mà nhịn.

đặt gạch.. hóng từ câu. đã inbox và cả mail..:) mong được tin vui từ cậu

Kết quả thế nào mình đã gửi email thông báo cho các bạn yêu cầu rồi nhé. Chúc các bạn thành công!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week