Bí quyết SEO vedeo 3 ngày lên top kiếm 300.000 view và 500 sub

Status
Not open for further replies.
vn mình nó ngộ lắm .Mình nói sở dỉ mình share free là như vậy : các bạn đăng ký vào wed thì thứ hang tìm kiếm của web được cải thiện không cần phải seo web .còn các bạn thì có kiến thức mới về kiếm view và sub như vậy 2 bên cũng có lợi .nhiều người hay nói có ai dạy gì mà share free đúng ko .mình rất tiếc cho các bạn nào ko tham gia vì đây là kinh nghiệm đúc kết của mình 3 năm qua

Những bạn comment ở trên có chắc là các bạn đang làm Youtube, hoặc đang kiếm tiền từ youtube ?
Các bạn comment theo trào lưu mà chả chịu tìm hiểu gì cả
Bạn chủ topic này đang quảng cáo cho cái site THWGlobal, cái site mà nó bảo ngon hơn Youtube, vượt mặt Youtube, hay xem 1h được 25$ đó
Mình cá là bạn này làm MMO được 10 tháng chứ chưa được 1 năm, chứ đừng hùng hổ phán 10 năm làm MMO
Nếu 10 năm làm MMO ko ai tin mà đi theo cái site THWGlobal cả.
Đồng thời những người comment trên cũng nên xem lại

Hài !!

nghe có vẻ khó tin đúng không nhưng mình làm được . thử mà đi hỏi mấy đàn anh coi như ninhdon,hưu thương,...các anh có chỉ cho ko

Những bạn comment ở trên có chắc là các bạn đang làm Youtube, hoặc đang kiếm tiền từ youtube ?
Các bạn comment theo trào lưu mà chả chịu tìm hiểu gì cả
Bạn chủ topic này đang quảng cáo cho cái site THWGlobal, cái site mà nó bảo ngon hơn Youtube, vượt mặt Youtube, hay xem 1h được 25$ đó
Mình cá là bạn này làm MMO được 10 tháng chứ chưa được 1 năm, chứ đừng hùng hổ phán 10 năm làm MMO
Nếu 10 năm làm MMO ko ai tin mà đi theo cái site THWGlobal cả.
Đồng thời những người comment trên cũng nên xem lại

Hài !!
thằng này sớm muộn củng scam thôi nhưng chưa biết lúc nào mới thì kiếm được 1 ít chứ mình ko ham cái này

nghe có vẻ khó tin đúng không nhưng mình làm được . thử mà đi hỏi mấy đàn anh coi như ninhdon,hưu thương,...các anh có chỉ cho ko

Bạn đưa ra 1 video của bạn 300k views cho mọi người xem đi ?
Đến mấy từ cơ bản như Video thì bạn viết Vedeo, web thì bạn viết wed . Trình độ bạn pro quá
Nếu bạn có 1 video 300k views mình sẵn sàng gửi bạn 50$ tiền bonus , nếu ko được thì bạn gửi mình 50$
Điều kiện : bạn tạo 1 kênh mới, up video và 3 ngày sau mình kiểm tra, mình có thể biết bạn cho views lên bằng thực lực hay là mua views
Có dám cá thì báo lại với mình nhé

trong nhóm vừa vô hoc mình có share lên rui và thông nảo được khúc mắt

Bạn đưa ra 1 video của bạn 300k views cho mọi người xem đi ?
Đến mấy từ cơ bản như Video thì bạn viết Vedeo, web thì bạn viết wed . Trình độ bạn pro quá
Nếu bạn có 1 video 300k views mình sẵn sàng gửi bạn 50$ tiền bonus , nếu ko được thì bạn gửi mình 50$
Điều kiện : bạn tạo 1 kênh mới, up video và 3 ngày sau mình kiểm tra, mình có thể biết bạn cho views lên bằng thực lực hay là mua views
Có dám cá thì báo lại với mình nhé
thật không uy tín nhé mrchao
đừng ném gạch nhé

BẠN TẠO 1 KÊNH ĐI TÔI LÀM 10 VEDEO SAU 3 NGAY CÓ 300000 VIEW CHO UY TIN (VIEW VN NHÉ)

mời bạn vô kênh của mình xem thử

Mình nói rõ trên đó rồi kìa.
Bạn tạo kênh mới rồi làm từ đầu, nếu được như bạn nói thì mình gửi bạn 50$
Chứ video bạn đưa thì biết thế nào được đó là video của bạn hay là của người khác ?
Còn chuyện 300k views/ 3 ngày nhiều người làm được. Tuy nhiên mình ko tin bạn làm được, nếu bạn dám cá thì mình sẽ phổ biến rộng rãi cho cả forum xem.

kênh thread vừa đăng như kiểu tin tức thời vụ ý nhỉ? Hết vụ là cũng hết nnười xem :D Với lại mấy video đầu đăng mấy ngày rồi chưa đến nổi 10 người xem? hơn 400subs mà bèo nhể

MẤY NGÀY NAY MÌNH LÀM 1 WEB SITE sportglobal360 nên không có thời gian mà seo cái này bạn thông cảm nếu tin tưởng thì đăng ký

Mình nói rõ trên đó rồi kìa.
Bạn tạo kênh mới rồi làm từ đầu, nếu được như bạn nói thì mình gửi bạn 50$
Chứ video bạn đưa thì biết thế nào được đó là video của bạn hay là của người khác ?
Còn chuyện 300k views/ 3 ngày nhiều người làm được. Tuy nhiên mình ko tin bạn làm được, nếu bạn dám cá thì mình sẽ phổ biến rộng rãi cho cả forum xem.
em nghĩ nó ko dám chơi rồi :D:D:D

Tóm cái quần lại ai newbie tin tưởng thì đăng ký zô học hỏi giống như mình zị
đã pro rùi thì thui ko ai ép,
nãy h mình đã được thớt chỉ giáo sơ sơ đã thông đc tý mạch
thanks thớt
PS: cái này thớt có lòng hướng dẫn free tốn time thớt chứ thớt đc cái quần zì đâu (có dc đi nữa thì chỉ tốn 10' cmt trên web của thớt thui chứ mất mát zì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,322
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week