Bí quyết kiếm 5$/ngày

tuyên bố của thớt mạnh dữ nếu đặt 10 chỉ thua 1 thì còn làm capt, offer với đầu tư là wái gì nhỉ heheheh:binhsua146:

Confirm phương pháp của chủ thớt là đúng 100% ở chế độ play for :binhsua168:...fun

NGhe phân tích nhiều để win, mà nghi ngờ trang này của chủ thớt =))

NGhe phân tích nhiều để win, mà nghi ngờ trang này của chủ thớt =))
gạch đá quá nhiều, ngày mai sẽ có proof cho mấy bác coi
Mệt wá chời. cũng từng theo chân bạn minho bên 4you chơi, nên có kinh nghiệm share lại cho mọi người thế mà.
Mục đích là kiếm bạn bè chơi chung cho vui, cùng nhau thảo luận phương pháp thôi,
Bet ít ít, tầm 0.05 đến 0.5 mỗi lần cược.
Em bet thường là 0.1

Last edited by a moderator:
cờ bạc là bác thằng bần :m021:

Nếu các bạn muốn thử thì tự tìm ra phương pháp mới đi
vào xem người ta bet. đừng bet gì hết. Ngồi ghi chép và đưa ra nhận xét

:binhsua160::binhsua160: nói ko với cờ bạc,nói có với cờ vàng

Rút mà nó pending 7$ :(
Không sao đâu, bình thường nếu trên 2$ là nó sẽ pending, vì lúc trước có đứa hack tiền của nó. Ko sao đâu.
Cậu nhìn cái proof của mình thì biết. Nó pending mình vẫn dep tiền vào chơi tiếp

Đang check thử, cũng có ăn, nhưng ko hẳn là 10 thua 1 như chủ thớt nói, 10 thua tầm 3-4 lần

Có ai gạch đá đâu, tại bạn cam đoan 10 ăn 9 mà thực sự không phải vậy mà

Đánh phương pháp này khi thua thì thì x3 lần đặt vào thể nào cũng có lời. Nhưng cờ bạc bịp mà cậu làm sao thắng được chị cái :binhsua146:
Cho cậu 1 lấy lại của cậu 10 đấy. Sn chính chắn trước khi cờ bạc nhé :binhsua146:

biết dừng đúng lúc mới lời. chơi dài thì tự biết. vẫn nhớ câu này:
"Không ai có thể đánh bại Roulette trừ phi lấy trộm tiền từ trong bàn quay Roulette ra" - Albert Einstein

ăn làm sao được cơ chứ có mà mất 5$ 1 ngày thì có

sao kho choi qua ah.hic toan choi nhau ko

biết dừng đúng lúc mới lời. chơi dài thì tự biết. vẫn nhớ câu này:"Không ai có thể đánh bại Roulette trừ phi lấy trộm tiền từ trong bàn quay Roulette ra" - Albert Einstein
cạu này áp dụng đời thực thì ok, chứ áp ụng "computer" thì hơi khập khiễng, dù rằng bạc bịp k bao h khá nổi, lên voi xuống ***

Cúp điện nguyên ngày, mới có điện.

show cái proof chơi tối qua cho mọi người xem.
Có một điều quên nhắc nhở mọi người.
Nếu bạn bet mà không ra như mong đợi thì nên bỏ qua vài lượt. Đợi đến khi ra giống như mình mong muốn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week