SCAM bị hack mất acc POB - nhờ pro giúp em lấy lại

thanhbet2014

Banned
Reactions
379
MR
0.000
Số nhọ thôi rồi tối qua ngồi bet live cùng anh em bên topic này http://mmo4me.com/threads/chien-thuat-bet-moi-tu-hoa-den-win-lai-it-nhung-chac.170263/ cày được 1k thì đi ngủ sáng nay dậy login acc rút tiền thì ko dc
reset pass về mail thì nó báo mail đó ko tồn tại
Giờ có pro nào support giúp mình lấy lại acc được không ạ mình xin hậu tạ 300$ cảm ơn . Info khi đăng kí mình vẫn nhớ đủ

Số nhọ thôi rồi tối qua ngồi bet live cùng anh em bên topic này http://mmo4me.com/threads/chien-thuat-bet-moi-tu-hoa-den-win-lai-it-nhung-chac.170263/ cày được 1k thì đi ngủ sáng nay dậy login acc rút tiền thì ko dc
Giờ có pro nào support giúp mình lấy lại acc được không ạ mình xin hậu tạ 300$ cảm ơn . Info khi đăng kí mình vẫn nhớ đủ
Mail không tồn tại e là hơi khó để lấy lại đó bạn à :)
Úp cho bạn :)

c bet kinh quá thằng POB nó del acc xù luôn $ rồi

mới gửi mail nó xong chờ kết quả thôi :(

Hôm qua có giao thông với ai không mà bị hack vậy ?

mới gửi mail nó xong chờ kết quả thôi :(
quá nhọ cho c. trước thằng POB này cũng có nhiều vụ lùm xùm rồi mà. bet win nhiều quá trong ngày lớ ngớ nó del acc luôn.
chơi vs POB chỉ chơi cò con vài chục $ thôi. còn chơi to thì tránh xa POB ra nhé.

mới giúp thớt support lấy lại id hy vọng sẽ đc hậu tạ ..
P/s: tối qua chơi cùng thớt cũng bị mất id 336$ mình đã lấy lại đc nhưng bị rút sạch tiền.hy vọng thớt đc để ae còn gỡ gạt số tiền đã mất :|

+84905863856 sđt thằng hack
WMZ: Z953378780508
mail: [email protected]
tên : Nguyễn Nhân .chỉ biết nhiêu đó thôi thớt có yh nó thì pub lên luôn để cho mod check xem nó có nick trong diễn đàn này ko .?

Bác chơi ghê quá , chuyển qua site nạp tiền ngân hàng đi bác ơi , mấy cái tiền ảo này ảo như cái chảo , hôm qua mới ra ngân hàng nạp 5 xị chơi cho đỡ cơn ghiền , hy vọng bác rút hết được $ về bình an

nhanh kìa thớt ko thằng đó rút sạch $ bi giờ kìa ..............come on guy
1 ngày chỉ rút đc 500$ nó ko rút hết đc đâu thớt 1k8 lận mà

+84905863856 sđt thằng hack
WMZ: Z953378780508
mail: [email protected]
tên : Nguyễn Nhân .chỉ biết nhiêu đó thôi thớt có yh nó thì pub lên luôn để cho mod check xem nó có nick trong diễn đàn này ko .?
sao mà bác tìm dc acc thằng hack thế, mà acc bác bị nó rút sạch tiền trong đêm luôn à, làm sao mà thế dc nhỉ, ví wmz của nó có dep vào đâu

đã lấy lại được acc mà đang bị block
POB đòi scan passport gửi cho nó
mà thông tin mình đăng kí không phải thông tin gốc giờ lấy đâu ra info gửi hả mọi người ?
có ai PTS giỏi giúp cho phát

đã lấy lại được acc mà đang bị block
POB đòi scan passport gửi cho nó
mà thông tin mình đăng kí không phải thông tin gốc giờ lấy đâu ra info gửi hả mọi người ?
có ai PTS giỏi giúp cho phát

thì đưa passport cho nó , ra làm mịa 1 cái đi , 1 tuần lấy chứ mấy , làm pts thì được rồi đó, nhưng mà thua 1 cái là xong account luôn à

1 ngày chỉ rút đc 500$ nó ko rút hết đc đâu thớt 1k8 lận mà
Tùy ACC mà POB nó cho with bao nhiêu.
Còn giới hạn max with 500$ là cho 1 lần with.

thì đưa passport cho nó , ra làm mịa 1 cái đi , 1 tuần lấy chứ mấy , làm pts thì được rồi đó, nhưng mà thua 1 cái là xong account luôn à
chắc ko cần phải như thế đâu => CMND là đc rồi nhưng quan trọng là thread này reg acc = info ảo ko 9 chủ thì gữi kiểu gì mà ko PTS

chắc ko cần phải như thế đâu => CMND là đc rồi nhưng quan trọng là thread này reg acc = info ảo ko 9 chủ thì gữi kiểu gì mà ko PTS
đúng rồi bác em đăng kí info linh tinh haizz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back