Ask bị gg báo trải nghiệm lừa gạt, lạm dụng do pop

Mongcam1992

Newbie
Reactions
3
MR
0.281
mình dùng quảng cáo pop cho web của mình cũng lâu rồi, nhưng ngày 22/12 bị gg báo trải nghiệm lừa gạt, lạm dụng, và phải khác phục trước ngày 21.1.2023 nếu không Google Chrome sẽ ngăn không cho trang web này mở các tab hoặc cửa sổ mới và sẽ bắt đầu xóa tất cả quảng cáo, trừ khi vấn đề được xử lý.
- vậy cách nào để khắc phục
- và nếu không khắc phục được thì có bị ảnh hưởng gì không,
bạn nào đã bị rồi cho mình xin cách khắc phục.

Attachments

57.6 KB · Views: 2,728
mình đã giảm pop và gửi yêu cầu cho gg 2 lần rồi vẫn không đạt, bây giờ là phải chờ tới 25.1.2023 mới được gửi yêu cầu xem xét lại lần nữa.

Thế ngày 15/1 gỡ hết pop ra rồi đợi qua ngày chứ sao bác
phải gỡ hết pop và chờ tới ngày 21/1 gg kiểm tra lại phải không bạn, mình gỡ gần ngày đó có được không, ví dụ ngày 21/1 gg bất đầu Thực thi thì ngày 20/1 mình gỡ

Tốt nhất bác nên gỡ cho nó qua đợt quét đi vì bot google nó vào hằng ngày.Nên chờ ít nhất vài tuần sau khi nó duyệt rồi hẵn gắn lại.

Tốt nhất bác nên gỡ cho nó qua đợt quét đi vì bot google nó vào hằng ngày.Nên chờ ít nhất vài tuần sau khi nó duyệt rồi hẵn gắn lại.
mình tính để tới ngày 21.1 cho gg thực thi, xong mình gõ hết pop tới ngày xem xét lại là vào 25/01 thì có được ko, chứ hiện tại gg cùng ko tự động gõ bỏ phải tới ngày 25/1 mình mới gửi lại đơn xem xét được

mình tính để tới ngày 21.1 cho gg thực thi, xong mình gõ hết pop tới ngày xem xét lại là vào 25/01 thì có được ko, chứ hiện tại gg cùng ko tự động gõ bỏ phải tới ngày 25/1 mình mới gửi lại đơn xem xét được
Bạn chờ google nó tự gỡ thì có thể mất luôn chức năng mở tab mới nhé.

site đang có đề xuất mà để gồ cho vào danh sách đen thì traffic nó tụt không phanh nhé. nó nói tới ngày 25 nó mới xem xét gỡ lần tiếp theo chứ ngày nào bot của gồ chả quét.

site đang có đề xuất mà để gồ cho vào danh sách đen thì traffic nó tụt không phanh nhé. nó nói tới ngày 25 nó mới xem xét gỡ lần tiếp theo chứ ngày nào bot của gồ chả quét.
vậy giờ nên bỏ hết pop rồi chờ gg cập nhật phải ko các bạn

vậy giờ nên bỏ hết pop rồi chờ gg cập nhật phải ko các bạn
đúng rồi, gỡ hết từ giờ đi rồi chờ đến hôm nó xem xét thì gửi đơn, chứ mỗi lần nó quét đều có log cả cố tình chầy cối với nó thì ăn ban thôi =))

đúng rồi, gỡ hết từ giờ đi rồi chờ đến hôm nó xem xét thì gửi đơn, chứ mỗi lần nó quét đều có log cả cố tình chầy cối với nó thì ăn ban thôi =))
còn nếu mình đổi tên miền và chuyển hướng, thì có thể tránh lỗi này đến khi nào nó bắt miền mới ko

còn nếu mình đổi tên miền và chuyển hướng, thì có thể tránh lỗi này đến khi nào nó bắt miền mới ko
Nếu ông đổi tên miền và dùng direct 301 thì vẫn bị bắt thôi.Nên tốt nhất gỡ sạch pop ra đi,giờ không chừng bot nó vừa quét qua đấy.

Ăn cám đó ... gỡ hết qc rồi clean lại web sạch sẽ, gọn gàng đi
Gỡ hết qc từ lúc nó có mail báo về còn bị ra đảo này, chúc may mắn

Ăn cám đó ... gỡ hết qc rồi clean lại web sạch sẽ, gọn gàng đi
Gỡ hết qc từ lúc nó có mail báo về còn bị ra đảo này, chúc may mắn
bị mail báo mà vẫn chày cối bật ấy =)), chỉ tắt "một ít" và đem đi kháng =))

có thể doanh thu từ pop cao quá gỡ tiếc =))
rồi gồ cho vào blacklink mỗi lần vào web hiện bản cảnh báo trang web lừa đảo thì lúc đó mất cả chì lẫn chài =))

trước mình có con web còi ( chắc khoảng 200visit/ngày), cũng gắn pop, nó cho cái mail cảnh cáo buổi đêm, buổi trưa hôm sau mới vào mail và gỡ pop ra luôn mà còn mất sạch visit gần 2 tháng mới hồi lại mốc 200. Mà bác này còn nhây với nó đc thì hơi bị ghê :D:popo_haha::popo_haha::popo_haha:

trước mình có con web còi ( chắc khoảng 200visit/ngày), cũng gắn pop, nó cho cái mail cảnh cáo buổi đêm, buổi trưa hôm sau mới vào mail và gỡ pop ra luôn mà còn mất sạch visit gần 2 tháng mới hồi lại mốc 200. Mà bác này còn nhây với nó đc thì hơi bị ghê :D:popo_haha::popo_haha::popo_haha:
bác đặt pop bên net nào thế ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom